ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เมื่อวานขอไต่โชว์อีกครั้ง

Wait man Wait!
    Now, go go get it! Boi

image
  • ภาคแรก ภาคฝึกหัด

image
  • :063: :063: :063: มู้ดดี้จื๊ดมากเลยครับ รอดูกล้ามระเบิดๆ อยู่นะครับพี่มุ๊ :-bd
  • =D> =D> :063: :033:
  • รออยู่หนุ่ม ฟิตไปเรื่อยๆ ตามสภาพและกำลัง ลองมาหลายวิธี
    ปรับเปลี่ยนไปเรื่อยๆตามข้อมูล ตามทฤษฏีต่างๆที่หาเจออ่าน
    และทำความเข้าใจ เหตุและผล ลงมือปฏิบัติและที่สำคัญทุกวิธี
    จะต้องไม่เป็นการทารุณกรรมหมา

หวังว่างานที่เมืองทองจะระเบิดฟอร์มออกมานะให้เห็นบ้าง :)
  • :063: :063: :063: