ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปพ่อหมาให้คุณกรต,PRA_BOY,พี่ๆครับ
  • ผมอัพรูปที่มีในคอมให้พี่ดูก่อนนะครับ พอดีวันนี้ทำงาน เดี๋ยวจะถ่ายเพิ่มเติมให้ดูอีกที
    รูปที่ถ่าย มีตอน 2 , 4 , 10 เดือนและปัจจุบันนะครับ หมาจะออกแนวสายเก่าอะครับ
    ไม่ตันมาก สูง หัวใหญ่ ลองดูละกันครับ
    ไฟล์แนบ
    4M3.jpg 46K
    4M2.jpg 57K
    4M1.JPG 83K
    2M2.jpg 69K
    2M1.jpg 59K
  • เพิ่มเติม 10 เดือน กับปัจจุบัน ครับ ลองดูพัฒนาการแล้วกันครับ
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่+1.JPG 94K
    10M3.JPG 65K
    10M2.JPG 66K
    10M1.JPG 58K
    ปัจจุบัน 1.JPG 64K
  • อีกภาพครับ
    ไฟล์แนบ
    ปัจจุบัน2.JPG 90K
    ปัจจุบัน3.JPG 82K
  • ดีเลยครับกำลังหาเพื่อน ที่เลี้ยงหมาพันธุ์นี้พอดีครับถ้าว่างมาเมื่อไหร่เชิญได้นะครับ :063:
  • หวัดดีครับ อยู่ชัยภูมิ อำเภอไรกันครับ ผมก็อยู่ชัยภูมิ ชื่อบอยครับ :030::030:
  • อยู่แก้งคร้ออ่ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ :005:
  • สวย ดุไม๊คับ
  • ดุกับหมาด้วยกันอ่ะครับอ่ะครับ ตอนเด็กๆมันก้อเล่นกับหมาข้างบ้านนะครับ แต่พอ 4 เดือนก้อฟัดกับอัลเซเชียลที่เขาเลี้ยงใกล้ๆบ้าน
    และก้อฟัดกับอีกหลายตัวเหมือนกันทั้งเกรดเดนรึเกรฮาวนี่ล่ะผมไม่แน่ใจ แต่ผมไม่ได้ปล่อยมันออกไปกัดนะครับ มันเข้ามากัดหมาผมเอง เพราะมันเคยเข้ามากัดหมาผมตายไปตัวนึงสงสัยมันย่ามใจเลยมากัดอีก ตอนนี้ไม่กล้าเข้ามาบ้านผมอีกแล้วหล่ะครับ :005: