ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้สายรัดอกรัดตัวเรียกไม่ถูก
  • อยากได้ สายรัดอก อายุ 2เดือนกว่า ครับ พอจะมีทีไหน ขายบ้างง
    เพราะเนื่องจาก ใช้ ปลอกคอเวลา จูงมัน วิ่ง เล่น หรือ เดิน มัน จะรั้ง คอ มัน ไว้ เห็นละสงสารเลย จะ มาเปลี่ยนแบบ รัด อก รัดตัว
    รบกวนพี่ๆด้วย นะครับ
  • มีขายตามร้านขายอุปกรและอาหารสัตว์ทัวไป แต่การใช้สายจูงแบบรัดตัวนั้น จะทำให้ควบคุมมสุนัขอยากมาก ที่เขาให้รัดคอเพราะทุกครั้งที่หมาโดนสกิดที่คอมันจะจำได้และเชื่อฟังเราเพราะมันเคยเจ็บ แต่สำหลับผมนะผมก็ใช่แบบรัดตัว:o046:
  • ของพี่คิมมีขายอยู่นิครับ
    ชุดรัดอก SIZE S ราคา 450.- บาท
    http://www.thaiblogonline.com/aod.blog

ส่วนตัวหมาผมตอนนี้ 4 เดือนกว่า
    เวลาจูงใส่ปลอกคอ ไม่มีชุดรัดอก
    ควบคุมหมาง่ายกว่าเวลาหมาเดินผิดทางหรือดื้อ
    รอโตจนกว่าจะรู้เรื่องไม่ดื้อค่อยซื้อ SIZE M มาใส่ใช้ไปยาวๆ

เคยโทรไปของซื้อชุดรัดอก SIZE S พี่คิมไม่ขายให้เพราะ
    ไม่กี่เดือนเดี่ยวก็ใส่ไม่ได้เปลืองเงินรอให้โตอีกหน่อยค่อยซื้อ SIZE M ใส่ไปยาวๆ
    ขอบคุณพี่คิมสำหรับข้อแนะนำไม่ได้เห็นแก่เงินขายอย่างเดียว

ซื้อแบบธรรมดาที่มีขายในห้างใช้ก่อนก็ได้ครับ
    ถ้าสงสารมันอันละร้อยกว่าบาทเองครับ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็น ครับ แบบ นี เดี๋ยว ผม ใช่ โซ่ ปลอกคอไปก่อนละ กัน
    รอซักประมาณ 4-5 เดือน
    ค่อย อุดหนุน ร้านพี่คิม
    ขอบคุณทุก ความเห็นครับ