ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เก่งแต่ปากไม่ต้องมา!!!
  • จะเล็กจะใหญ่จะสายพันธ์ไหนๆ ถ้าได้รับการฝึกฝน
    รับรองทำได้หมด บูลลี่ บูลลิง พิกกี้ หรือ พิทบูล
    หากเลี้ยงไว้เก็บขี้เก็บเยี่วก็ทำไม่ได้ แต่ถ้าลุกขึ้นมา
    ออกแรงฝึกฝน ไม่ยากเกินที่จะทำได้...ส่วนจะทำได้
    แค่ไหนก็แล้วแต่หมาล่ะกัน :P

• มีรางสำหรับรุ่นจิ๋วเมื่อไหร่ เจอกันแน่ :)
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02221-001.jpg 133K
    DSC02222-001.jpg 154K
  • นัท ปฎิวัติวงการเลยนะเนี้ย 555 เยี่ยมครับ
  • เอาใจช่วบ คับ หมารากรุ่นเล็ก ส่วนรางว่าจะทำอยู่คับ
    ราง เบาๆเล็ก สโลบ 1 cm ท่ามีหมาเล็กสนใจเยอะ ขอเสียง
    หน่อยนะคับ อยากรู้เหมือนกัน ว่าหมาเล็กไม่เกิน 24 โล
    มีใครสนใจทำรากมัง
  • แอ๊ปอะไรอ่ะนัท ถ่ายฟ้าเป็นฟ้า จริงๆเลย
    ไว้มีโอกาสจะไปซ้อมแถวนั่นมั้ง มีหญ้า
    ยาวๆ ให้เดิน
  • ผมออกเสียงช่วยคับตอนนี้ผมมีตัวเดียวแต่อนาคตไม่แน่คับช่วยดันนักกีฬารุ่น"จิ๋ว"คับ :063:
  • ariyawoodwork สนครับ รัสเซลพิกัด5โลไม่เกิน6โลครับ ;)
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02308-001.jpg 105K
  • หนับหนุนครับ
  • :062: หนับหนุนอีกเสียง
  • =D> =D> =D> =D> =D>
  • หลังงานเมืองทอง มีรางแน่นอน ท่ามีคนสนใจ
    รางสโลบ 1 cm กว้าง 1 m ยาว 6 m รถ ยาว80 cm
    เส้นชัยจากล้อหน้า 3.5 m ประมาณนี้คับที่ผมคิดไว้
  • ใครมีหมาเล็ก เตรียมสั่งชุดกันเลย 5555
  • :X :X :X :X :X :X :X :X
  • นี้ใช่บึงหนองบอนที่ว่าป่ะพี่นัท? :063:
  • เอา 3 รุ่น ไม่เกิน 5 ก.ก. ไม่เกิน 10 ก.ก. ไม่เกิน 15 ก.ก. จ๊าบไปดลย 5555
  • ห้าน้อยไปนะฮะ ถ้ารุ่นไม่เกินห้าก็คงมีแต่ชิวาว่าแล้วฮะ ฮ่าๆๆๆๆ

แบมตรงนี้คือ ถนนเกษตร นวมินทร์ หน้าสตรีวิทย์สองครับ
  • เอาละว๊อยยยยยย วงการลากเมืองไทยกำลังไปโลด 55
    อีกไม่นานมีข่าวดี สนามลากถาวรของพวกเรา มีแข่งแบบนอกรอบเดือนละครั้ง :-))
  • จัดหนักไปเลยครับผม =D> =D> =D>
  • ดีมากครับสนับสนุนอย่างแรง มีสิงห์นักลากรุ่นยักษ์แล้ว มีสิงห์รุ่นเล็กบ้างคนดีไม่น้อย :063: