ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

2แม่ลูกมาทักทายคับ
  • เจ้า Donut กับลูกสาวตัวแสบ เจ้า Fino :m032:
    ไฟล์แนบ
    Donut001.JPG 64K
  • Donut
    ไฟล์แนบ
    Donut003.JPG 112K
  • Fino จร้า สาวน้อย 69 วัน
    ไฟล์แนบ
    Fino001.JPG 97K
  • อีกมุม
    ไฟล์แนบ
    Fino003.JPG 68K
  • อีกมุมของสาวน้อย
    ไฟล์แนบ
    Fino002.JPG 68K
  • :m041:หุหุหุ
    ไฟล์แนบ
    Fino004.JPG 99K
  • :015::015::015:อู๊ย สวยงามครับ
    แบบนี้เขาเรียกว่าสีอะไรครับ
    ถ้าเป็นแถวบ้านผม เขาเรียกว่าสี ด่อนๆ หรือสีเผือกๆ
    เอ๊ ดูไปดูมาทำไมขน สั้นๆ หว๋า ยังไงก็ สวยครับ สวยๆๆ
  • ก็ไม่รู้จะเรียกสีอะไรคับ มันออกมาแปลก อยู่ตัวเดียวในคอก อะคับ สีออก เทาๆเงาๆ เหมือน สีสวาท หรือสี เผือก อย่างคุณว่าก็ได้ ปลายขนออกแดงด้วยคับ ผมเก็บไว้ตัวเดียวคับ เอางี้ คับ เพื่อนๆลองคอมเม้นสีหน่อยคับ คิดว่าสีอะไรคับ
  • น่าจะสีกลีบบัวครับ
  • สีไรไม่รู้คับ......แต่สวยดีคับทั้งตัวทั้งสี....
  • ของผมตอนเด็กๆก็สีนี้เลยครับ แ ต่เ ข้มกว่าหน่อยพอโตมามันก็เป็นแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    SANY0011n.jpg 96K
  • อืมคุณ หยก คิดเหมือนผม เลย ผมกำลังคิดว่า มันโตมาจะกลายเป็นแดง เหมือนแม่มันแน่ๆ เพราะปลายขนมันออกแดงๆ ผมคิดว่าโต มันอาจจะเปลี่ยน เดียวรอดูจะอัพมาให้ดู ครับ หมาคุณหยก
  • น่ารักมากครับเสียดายเอาเจ้าfino ซะก็แล้ว วู้ย.....
  • สวัสดีครับพี่ต้น เจ้าฟีโน่สวยดีครับ ผมไม่ได้ข้ามานานเลย...
  • คุณหยกย้ายบ้านหรือยังครับปิดเทอมไม่เจอกันเลยนะครับผม