ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลดำน้ำ
  • ผมทำคลิบนี้ ให้กับd1 เพื่อเอาไปเสนอลูกค้า ไม่นึกว่าจะมีการพูดกันอย่างกว้างขว้าง ผมเห็นว่ามีประโยชน์ก็เลยเอามาโพสต์ให้ได้ดูกัน
  • แจ่มครับพี่ ถ้าที่D1รับฝึกสุนัขประมาณราคาเท่าไรครับอ่ะพี่ :-? :-?
  • เขาคือสิ่งที่ทำให้ผมพยายามเลี้ยงหมาผมให้มีความสุข Giant.
    ครูเหลี่ยมและทางD1 ได้สร้างความสุขและคุณค่าของหมาตัวหนึ่งที่ถูกทิ้ง :063: :X
  • บ่องตง ไจแอนด์ มันสุดยอดมากๆ ปล.ชอบเพลงนี้จริงๆ
  • เยี่ยมครับ :063:
  • คุณปกรณ์เลือกเพลงนี้มา คลิปเลยดูน่ารักไปเลยอ่ะ เพลินดี :*
  • เพลงพูดถึงเรื่องการรังแกคนที่อ่อนแอกว่า ผมก็เลยเอามาใช้กับสุนัขพันธุ์พิทบูล ไม่นึกว่าเขาจะชอบกัน บางคนคอมเม็นต์มาเป็นภาษาอังกฤษผมก็ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ แต่โดยรวมเขาบอกว่าดี
  • @PITBULLHOD ติดต่อD1ได้เลยครับ เพราะมีหลายราคาขึ้นอยู่กัฐว่าจะฝึกถึงขั้นไหน
    @kong26 ไจแอ็นท์พิสูจน์ตัวมันเองได้แล้ว
  • ขอคุณครับพี่ เด๋วผมจะติดต่อกับไปอย่างเร็วครับ
  • :063: ตอนดำน้ำนี่เจ๋งมากๆ น่าเอาไปหัดให้วอดก้าลองบ้าง
  • สุดยอดเลยครับ อยากให้ที่บ้านเป็นแบบนี้บ้างจัง