ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เทส เครื่องวิ่ง
  • ไอ้แดงขึ้น ทดสอบเครื่องวิ่ง พี่น้องร่วมคอกครับ เรดปิกัสโซ
    ทดสอบก่อนส่งมอบครับ
  • ขอทราบราคาพร้อมส่ง กทม. ทางหลังไมค์ หรือเบอรืโทรพี่ pa2bull หน่อยครับ
  • สายเลือดมันสุดยอดจริงจริง เครื่องวิ่งลื่นดีครับ น่าใช้มาก :-c
  • งานเครื่องวิ่งคุณภาพมากครับ ผมใช้มาจะเข้าปีที่7แล้ว ยังวิ่งได้ลื่น และไม่เคยเปลี่ยนอะไหล่เลยซักชิ้น
  • เห็นอีกหลายโครงรอผลิต แสดงว่าขายดี ยินดีด้วยครับ :-D
  • จะได้หายขี้เกลียด เตรียมฟิตในการแข่งขัน ขอบคุณครับที่จัดตามใจลูกค้า และให้คำแนะนำด้วย :-D imageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 236K
    image.jpg 211K
  • ดูเครื่องรุ่นใหม่ๆมันวิ่งลื่นดีจังเลย
  • สำหรับใครที่ยังไม่มีเครื่องวิ่งขอแนะนำเลยครับเจ้านี้ของเค้าดีจริงๆ เครื่องวิ่งลื่นฝึกหมาวิ่งง่ายและสบายมาก ขออธิบายสำหรับคนที่สงสัยว่าเครื่องวิ่งลื่นดียังไง ยกตัวอย่างในกรณีของผม ตอนเช้าผมพาหมาออกไปเดินลากยางนอกบ้าน ลากได้20 นาที หมาหมดไม่ยอมเดินต่อผมก็หยุดพาหมากลับบ้าน กลับมาถึงขึ้นเครื่องวิ่งลื่นต่ออีก20 นาที ถ้าลองคิดตาม ทำมัยหมาหมดแรงไม่ยอมลากแต่พอกลับมาบ้านยังวิ่งได้อีก20 นาที คำตอบก็คือการวิ่งเครื่องลื่นเป็นกิจกรรมที่เบามากถ้าเทียบกับการลากยางหมาจึงสามารถทำกิจกรรมต่อได้ ข้อดีคือช่วยบริหารกล้ามเนื้อหัวใจและทำให้หมาอึดขึ้น และยังปลอดภัยในกรณีเกิดเหตุฉุกเฉิน หมาเกิดฮีทหรือน็อคไปเราก็ยังสามารถช่วยได้ทันเพราะเราอยู่ในบ้านจะเอาน้ำราดหรือล้างตัวก็สะดวก ถ้าถามว่าพาวิ่งกับจักรยานหรือมอไซค์ได้มั้ยคำตอบคือได้แต่ความเสี่ยงก็เยอะ หมาอาจดึงล้ม หรือเจอหมาจรจัดไล่ และถ้าเกิดหมาฮีทหรือน็อคไปข้างนอกลองคิดดูว่าหมาผมหนักสี่สิบกว่ากิโลจะแบกกลับมายังไง...อิอิ (ของผมสั่งแบบสเตนเลสตัวใหญ่ลื่นพิเศษ)

http://m.youtube.com/watch?v=ErF_cKbH7Rk&feature=plcp
  • เท่าไหร่คับเนี่ย ถ้าส่งสมุทรปราการเท่าไหร่คับ
  • 087-098-9080 เบอร์พี่ pa2bull ครับโทรไปคุยเลยครับพี่เค้าคุยง่ายแนะนำดีด้วย :-D
  • ขอทราย ขนาด โมเล่ย์ คู่หน้ากับคู่หลังหน่อยได้ป่าวคับ ว่าขนาดเท่าไหร่ และมีชื่อเรียกเฉพาะหรือป่าวคับ ราคาด้วยนะคับ :-D