ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจกหมาพิบูลฟรี
  • แจกหมาพิทบูลฟรีอีกแล้วครับใครสนใจรับเลี้ยงดูลองติดต่อไปนะไม่ใช่
    หมาผมนะครับผมเห็นในเฟสเลยมากระจ่ายข่าวเพราะอาจจะมีพี่ๆเพื่อนๆในนี้สนใจครับติดต่อไปตามในรูปเลยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 291K
    image.jpg 294K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 291K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 294K
  • น่าเบื่อพวกไม่พร้อมแต่อยากเลี้ยงจัง ก่อนเลี้ยงทำไมไม่ถามที่บ้านให้เรียบร้อยก่อน มันเป็นข้ออ้างที่ทุเรศสุดๆครับ

และไอ้ที่บอกจะมาเยี่ยมทุกเดือน มันก็แค่คำพูดหวานหูให้รู้สึกดีทั้งนั้น เพราะในความเป็นจริง ไม่มีใครทำได้สักคน ไม่เกินหกเดือนก็หายหัวทั้งนั้น
  • หมาบางตัวติดเจ้าของมาก อยู่ดีๆ จะยกให้ใครก็ยก เลวจริงๆ :064:
  • เจ้าหมามันจะรู้ใหมหนอว่ากะลังจะโดนยกให้คนอื่นไป
  • ป๋าพูดได้โดนใจผมเลย ปากดีว่าจะไปเยี่ยมทุกๆเดือน ยังไงมันก็คือทิ้งหมานั้นละว่ะ
  • เห้อออออ...
  • @PBNPIT
    คงรู้แล้วมั้งครับ เห็นทำตาโตๆ คงตกใจ :-D
    น่าสงสาร พิทบูลติดเจ้าของมาก ถ้าต้องจากไปคง....
    เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่กำลังสู้เพื่อพิทครับ สู้ๆ
  • เข้ามาโพ๊สในนี้ ตูจะด่าให้กลับบ้านไม่ถูกเลย โคตรเกลียดเลยพวกเลี้ยงหมาตามกระแส พอเบื่อก็ทิ้งแบบนี้
  • ใครไม่ต้องมาโลกสวยในบอร์ดนี้นะครับ ผมชอบอยู่กับโลกแห่งความจริง ที่แสนจะโหดร้าย

• ฮ่าๆๆๆๆๆ แถวนี่แม่งเถื่อน เจงไรเจง \m/
  • ก็นั่นล่ะ โลกของความจริงไง รับไม่ได้หรอคุณมาร์ค ฮ่าๆๆ
  • ตัวนี้พึ่งจัดให้ครับ