ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อย่างนี้เรียกแนวไหนครับ..
  • อยู่ด้วยกันมาจะครบ 12 เดือนแล้วครับ
    imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 163K
    1.JPG 171K
    3.JPG 173K
    4.JPG 220K
    2.JPG 203K
    6.JPG 170K
    7.JPG 198K
  • แนวนี้นายแบบเลย...ใช่"แก๊ฟ"รึป่าวคับ \m/ \m/ \m/
  • สวยมากเลยคับ
    ชอบ
  • เป็นหมาเถื่อน...ปลายเดือนนี้จะครบ 1 ปีแล้วครับ เลี้ยงด้วยความรักโดยไม่เคยคิดว่าเป็นแนวไหนสายไหน..
    จนอ่านเจอกระทู้นึงถึงการแยกประเภทแยกแนว...จนทำให้เกิดความสงสัยว่าตกลงมันเป็นอะไรกันแน่
    พิทบูล...สแตป....บูลลี่
  • ส่วนตัว อย่างคนอ่ออนประสบการนะผมคิดว่าพิทบูลต้นสายครับ หรือ american staffy ครับ อ้อขอประทานโทษให้กับผู้แก่ประสบการณ์นะครับ