ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ว่าจะเอามาข่ม...สักหน่อย แต่... ดัน
  • ว่าจะเอาคลิปมาข่มเรื่องฟิตซ้อมสักกะหน่อยแต่กลับคิด ตั้งแต่ครั้งแรกที่เริ่มฝึกหมาจริงจังให้ทำเป็นทุกๆอย่างที่ผมฝึกตั้งแต่ว่ายน้ำ พาไปไหนต่อไหนด้วย ไปทั้งเหนือใต้ออกตก มันเป็นสิ่งที่มีความสุขต่างตอบแทน เราเลี้ยงดูเขา เขาก็เป็นเพื่อนเรา สนุก เพลินๆ เวลาว่างหรือเครียดกับงานก็ช่วยให้ลืมให้หายเบื่อให้ตั้งสติไว้สู้ต่อไปได้ รู้สึกดีครับ เลยเอามาแบ่งปัน
  • =D> =D> :063: :063:
  • :033: หลายคนคงใจเต้นเหมือนผมละ ^ ^
  • :063: เยียมครับ