ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

39East's Gemstone at 12 months not for sale!
  • Gems 12เดือนแล้วครับ ตัวเมียนะครับ เทรินมาแบบนี้เล่นเอาตัวผู้อายครับ :021: image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 173K
  • image
    image
    image
    ตอนเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 102K
    image.jpg 135K
    image.jpg 65K
  • ปีนี้เจอกันแน่ๆครับคู่นี้ รับรองมันสสสส :m32:
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 290K

• คําว่า
    เทริน
    หมายความว่าอะไรคับ
    แล้วหมาแต่ละตัว
    เทรินได้กี่ครั้ง
    รบกวนช่วย
    ชี้แจงให้หน่อยคับ
    มือใหม่ :-D
  • สุดยอดตรับ รอชมผลงานครับผม
  • คำว่าเทรินในที่นี้น่าจะมาจาก Turning outหรือแปลงร่างอะไรประมาณนี้ครับ สังเกตุว่าหมาเกือบทุกตัวตอนเด็กๆน่ารักจั้้มหม่ำหมดครับ แต่พอเข้าช่วงอายุ3เดือน4เดือน ขาเริ่มยืดยาว กระบอกปากเริ่มยาวออกมา ช่วง4-7เดือนถือว่าเป็นช่วงที่น่าเกลียดที่สุดของหมาบลูลี่ ดูเก้งก้างไม่สมส่วน แต่พอเข้าเดือนที่8ก็จะหยุดสูง และหลังจากนั้นก็จะอ้วนหนาขึ้นตามลำดับ แต่ไม่ได้หมายความว่าทุกตัวจะกลับมาสวยอีกนะครับ พวกยืดแล้วยืดเลยแบบถาวรก็มีให้เห็นเยอะไปครับ อันนี้ก็แล้วแต่พันธุกรรมกับความสามารถของคนเลี้ยง ส่วนจะเทรินเต็มที่ก็ประมาณ2-3ปีอะครับ
  • ^
    ^
    ^

ครบครันจริงๆเลยครับคุณราง ^_^ คู่นี้ น่าจะมันส์แน่นอนครับ ^_^
  • :063: :063: :063: สุดยอดเลยครับ
  • รอชมผลงานครับ...
  • ถ้าไม่บออกผมนึกว่าตัวผู้นะคับคุณราง เต็มมาก :063:
  • :063: :063: :063: สุดๆเลยครับ งามมากๆ
  • งามอย่างแรงพี่ราง :021:
  • ขอก็อปไปลงเฟรสได้ไหมเนี้ยพี่รางคำว่าเทรินเนี้ย สำหรับมือไหมหัดขับ อะครับผม
  • แปลงร่าง
  • แปลงร่างได้แบบตัวผู้หนาวจริงๆครับคุณราง..ต้องขอเข้าไปชมบ้างแล้ว ^^
  • she male. :063: :063: :063:
  • ทีเด็ด :063:
  • โห้มาขนาดนี้เลยเหรอเนี้ยพี่ราง เเพลนนี้สุดๆเเน่ๆ :063: =D>
  • นึกว่าตัวผู้
  • งามหลาย :063: :063:
  • หนาตืบ ตันมากๆครับ อลังการจิงๆครับคุณราง :021: