ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากให้คนที่อยากดูแลครับ
  • เป็นพิทบลู น่ารัก นิสัย ไม่ดุ เป็นพ่อพันธุ์ที่สวยดีได้ สงสารครับเพราะทุกวันนี้ถูกแต่พ่อรังแก สงสารครับ ไม่อยากขังเค้า ขอคนที่รักและมีกำลังที่จะเลี้ยงเค้ารักเค้า มารับไปได้เลยครับ ให้ฟรีครับ ไม่คิดค่าใช้จ่ายอะไร ตอนนี้อายุ 1ปีกว่าๆครับ ชื่อดาวนี่ อยู่คลอง6 ปทุมธานีครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 30K
  • ถูกแต่พ่อรังแก งง คืออะไรคับ
  • ถ้าผมเป็นหมาผมคงจะพูดว่า"เจ้านายจะเอาผมไปให้คนอื่นหรอครับ แต่ผมรักเจ้านายนะครับรักเจ้านายคนเดียว.

ปล.สงสารหมาครับ
  • แล้วผมจะติดต่อพี่ได้ทางไหน ครับ
    พี่ฝากเมลไว้ได้ไหม
  • ทิ้งกันง่ายๆเพราะเรื่องแค่เนี้ย
  • โทษนะครับ ตัวนี้คืออดีตลูกหมาที่ขายไม่ได้ใช่มั้ยครับ :-W
  • สนใจครับผมอยู่ปทุมเหมือนกัน ถ้าคิดถึงมันจะได้มาหามัน
    ได้นะครับ ยังไงคงฝากพิจารณาด้วยครับ ขอบคุณ
    0823884094 บอย
  • เกิดเป็นหมาต้องอดทน วันที่เจ้าของอยากให้อยู่ก็ต้องอยู่ พอถึงเวลาอยากให้ใครก็ไม่รู้ก็ต้องไป
  • สุดยอด
    ไม่มีความผูกพัน
    เลย
    เห็นแล้วเซงมาก
  • หมาเพศเดียวกันถึงเวลา จะ พ่อ แม่ ลูก มันก็กัดกันครับ ที่บอกว่าพ่อรังแก เพราะมันเป็นกฏของฝูงครับผม เพาะพันธ์เองผสมพันธ์เองที่นี่ก็ต้องรับผิดชอบกันหน่อยนะครับ ขังแยกครับสลับกันปล่อย ช่วยได้ครับ
  • ขอบคุณครับ superkim สำหรับคำแนะนำที่ดี
  • ตอนนี้ตัดใจมะได้ครับ ก็ทำตามแบบที่พี่ๆ และเพื่อนๆแนะนำมาครับ ขังแยกกัน
  • วันนั้นถึงวันนี้ดูกระทู้แล้ว ก็นานพอดูครับ
  • ครับ ตอนนี้ยุ่งๆ ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเลยยย
  • บรรยากาศ ธรรมชาติสุดๆimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 263K
  • ประทัดก็จะสู้image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 256K
  • รู้สึกว่าเจ้าตัวนี้ผมจะเคยเห็นรูปหรือเปล่าครับ
  • ครับ ตอนเด็ก