ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอ๊กๆอ๊ากๆทีม@D-1 Training
  • เมื่อวานอาทิตย์ที่ผ่านมา ทีมเอ๊กๆอ๊ากๆ มาฝึกซ้อมและปรับแต่งจูนเครื่องกันนิดหน่อย
    นำทีมโดย เก๋าเก๋า
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_01.JPG 122K
    D-1 Training_02.JPG 231K
  • โซดา หน้าจับตามองคับตัวนี้อยู่รุ่นน้อยกว่า25 กก.
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_03.JPG 142K
  • เทพซูส บูลลี่สาก!!!
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_15.JPG 196K
    D-1 Training_06.JPG 138K
  • และดีเซล
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_04.JPG 131K
    D-1 Training_05.JPG 216K
  • หนูอยากว่ายน้ำ!!!!
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_07.JPG 211K
  • มาทั้งที เบาๆ 3 ลัง

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_11.JPG 186K
    D-1 Training_13.JPG 178K
    D-1 Training_14.JPG 173K
  • ขอขอบคุณทุกท่านที่มาใช้บริการ
  • ขออภัย พิมพ์ผิด
    เทพซูส บลูลี่สายลาก ไม่ใช่ บูลลี่สาก!!! 555 ขออภัย!!
  • ขออภัย อาทิตย์นี้ งานเข้าครับ
  • ขอขอบคุณ D1 มากๆครับบ กินกันแปปเดียว 3 ลังเลยหลอ พี่ตี้ 5555
  • ขอบคุณD1มากคับ โอกาสน่าโจขอ 4 ลังนะคับ5555
  • ว้าววววว...พี่ๆทีมนี้เค้าฟิตจริงๆ :)>-
  • ว้าววววว...พี่ๆทีมนี้เค้าฟิตจริงๆ :)>-
  • ฟิตกันจัง
  • แอบซุ่มพาชาบูไปฟิต
    ยังอุตส่าห์ติดรูปว่ายน้ำซะได้ 555
  • ขอบคุณคับD1. โอกาสหน้า4ลังคงยังไม่พอน่ะเฮียโจ เจ้าบ้านเค้าล้มยากกันจิงๆ
    เสียด๊ายหมดเวลาเสียก่อน :007: ถ้ามีช่วงทดเวลาน่ะไม่ใครก้อใครมีล้มแน่ๆ. โดยเฉพาะครูเป็ดเริ่มไปแระ :o023:
  • ขอบคุณดีวันที่ให้ความรู้ และคำแนะนำดีๆ ยังไงก็ตามดีเซลได้ประสบการที่ดีเยอะมากและสามารถนำมาปรับเปลี่ยนได้ ยังไงผมขอฝากน้องใหม่อย่างดีเซลไว้ด้วยนะคับ :013: ขอบคุณครับ
  • พี่ตี้คับผมว่าโซดาน่าจะไม่ใช่รูปนี้นะ วันนั้นไม่ได้ใส่ชุดลากนี้นิ เด๋วเค้าก้ตกใจกันหมดหรอกพี่
    รุ่นน้อยกว่า25ไมตัวใหญ่จัง สงสัยเบียร์ยังค้างอยู่ตาลายเลย :o028:

**แฝดคนหละฝา โซดา@ดีเซล**

ขอบคุณภาพสวยๆจากทางดีวันมากคับ
  • อ้าวๆๆพี่ตี้สงสัยคืนนั้นจะเมาจริง ถึงลงรูปผิด