ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

made in EBB Thailand for show not for sale
  • image

NAME : EBB COSMOS 5.5 MONTH OLD

DAD : EBB BACON AKA BONK

MOM : EBB COOKIE-CRACK

คอสมอส 5 เดือนครึ่ง ครับ
    เมดอินไทยแลนด์ครับผม

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ

ไฟล์แนบ
    EBB COSMOS 5.5 M.jpg 150K
  • นี่แหละครับของจริง..คนจริง มีความมุ่งมั่น พยายาม จนสำเร็จน่าภูมิใจแทนครับ ติดตามมาตั้งแต่ยุคแรก ๆ ครับพี่เอก...เยี่ยมครับ
  • สวดยวดเลยลวกเพี่ย
  • Navy_Bully_Pit ขอบคุณครับพี่จ่า และผม ก็จะ มุ่งมั่นพัฒนามันต่อไปเรื่อยๆครับ
    A_LBR ขอบคุณครับพี่เอ
    tichakop ขอบคุณครับ
    apdogmeal ถ้าไม่ได้โครงไก่บด ปลาแซลม่อนบดของอ๋อย มันคงไม่มาขนาดนี้
  • สวยมากคับ
    ติดตามตลอด
    เลย
    ชอบมากๆ
    ปีนี้มีแพลนบีด
    หรือป่าวคับติดตามคับ
    คอกนี้ :-D
  • พี่เอก พี่ทำมันยังไงได้แบบนี้เนี่ยครับ
  • ขายป่าวคับ
  • not for sale ก็คือไม่ขายครับคุณ google1234

แต่พี่เอกเค้ายกให้ผมฟรีๆ ชิมิพี่เอก ^:)^
  • google1234 ขอบคุณครับผม มีแพลนบรีดอยุ่ครับ ถ้าติดชัวร์ๆเดี๋ยวจะเอามาโชร์ครับ
    ตัวนี้ผมไม่ได้ขายครับ เก็บไว้ต่อสายครับ ติดตามได้ในนี้ครับ
    http://www.facebook.com/AekEBB

• NEUNG_BURAPA ชอบแบบไหน ก็สร้างแบบนั้นอะครับ ผสมผสานกันไป อย่าไปคิดอะไรเยอะครับ

นี่ก็พี่น้อง คอสมอส ตัวเมียครับ
    EBB O-CHIN

image

EBB DYNA นี่ก็ตัวเมียครับ

image

คอกเดียวกันครับ มีเจ้าของแล้วนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DYNA 4M 2W.jpg 145K
    O-CHIN 5.5 M1.jpg 161K
  • beijing พี่แมว เอาไปเลี้ยงเล่น ซัก 3 ปี ดีมั้ย

image
    ไฟล์แนบ
    EBB HARU 5.5 M.jpg 144K
  • จิ๋วแต่แจ๋วครับคุณเอก ^_^
  • สวยงามมากครับผมชุดนี้ :063: =D>
  • สามสีหล่อมากเลยพี่ ผมแอบส่งรูปตอนมันเล็กๆกันละ หล่อมวก อิอิ :063:
  • สามสีสวยโดนมากเลย
    ขอบคุณทุกคนที่ช่วยชี้แนะคับ
    ชอบมากหมาค่ายนี้ :-D
  • ชอบ Dyna เอามาให้ผมซะดีๆ :-D
  • ชุดนี่เจ๋งมากเลยครับไม่ต่างกับหมานอกเลยครับ
    คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก(สวยมากครับ)
  • AB8 ขอบคุณครับคุณตั้ม
    NEUNG_BURAPA สามสีเป็นสาวน่ะครับหนึ่ง บอดี้ดีมากครับ
    google1234 เลือกสารตั้งต้นให้ถูกทางแล้วจะเห็นผลลัพท์ตามมา ตามที่ต้องการครับ
    beijing dyna เค้ามีเจ้าของไปแล้วพี่แมว เดี๋ยวผมไปจีบให้ อิอิ
    Natee_falconpit ขอบคุณครับ
  • image
    DyNa
    อัพเดจครับพี่ทุกท่านครับ ขอบคุณครับสำหรับทุกคำชม :o030:
    จีบได้ตลอดครับพี่เอก จีบกันไม่ยากอยู่แล้ว :o067:
    ไฟล์แนบ
    DyNa1.jpg 128K