ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สำหรับผู้สนใจรับเลี้ยงครับ
  • รุ่นน้องของผมส่งรายละเอียดมาเท่านี้ สำหรับเบอร์ติดต่อหรือวิธีการติดต่อผมกำลังถามไปอยู่ครับ ถ้าได้แล้วจะเอามาลงเพิ่มเติมให้ รายละเอียดต่างๆ ก็ตามที่เขียนไว้ในภาพเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    264412_4869475059696_823194385_n.jpg 67K
  • เห็นภาพแล้วสงสารหมา ผมสงสัยว่าทำไมไอ้คนพวกนี้ตอนคิดที่จะเลี้ยงไม่ศึกษาก่อนว่ะ หรือเห็นว่าตอนเล็กๆ มันน่ารักก็เลยอยากเลี้ยง แต่พอหมาเริ่มโตไม่น่ารักแล้ว เลี้ยงแล้วเป็นภาระ ก็หาเจ้าของใหม่ (หมาเป็นสิ่งมีชีวิต เจ้าของแม่งโครตบาปกรรมเลย) :064:
  • น้องหมายูใหนครับ ........................????????
  • ชิวาวา หมาเล็ก แต่เสือกเอามาเลี้ยงกับหมาใหญ่อย่าง พิต ดูจากรูปการแล้ว เจ้าของ น่าจะเป็นพวก กระแดะสุดๆๆ มีเงินอย่างเดียวไม่พอ โง่ อีกด้วย น่าจะฉีดยาให้เจ้าของแทนหมา เจ้าของน่าตายกว่าหมาเยอะแยะ คนเหี้ยๆพรรค์นี้อยู่ไปก็หนักแผ่นดิน
  • สงสารครับ ผมเลี้ยงกับปัคครับกัดกันบ้างเป็นธรรมดาตัวเล็กมันซ่า เลยโดนงับหัวขา ก็ห้าม แค่นั้นไม่เคยตีคอยดูเขาใครแหย่ก็ปรามปกติพิตไม่ใช่ต้นเรื่องครับที่บ้าน ตัวเล็กแหละแสบก็เล่นกันปกติครับ
  • จังไรครับ ไม่ชอบเลย put to sleep พูดมาได้ ก่อนจะเลี้ยงคิดนะครับ คิดให้เยอะ
  • จิตใจเจ้าของ:m87:
  • เรื่องนี้มันนานแล้วนะครับ เคยลงเว็บนี้ด้วย สรุปตอนนี้เขายังจะทิ้งหรือแก้ปัญหาไม่ได้อยู่ใช่ไหมครับ? :o034:
  • เป็นเรื่องที่ผมและบางท่านช่วยกันเตือนกับการเอาพิทฯมาเลี้ยง...(จนชาวบ้านเค้าเกียจขี้ปาก)...แต่ด้วยนิสัยของมนุษย์ที่คิดว่ากูแน่แต่ขาดการหาข้อมูลศึกษาในสายพันธุ์และปัจจัยโดยรวมแล้วพอเกิดเรื่องจะมาให้คนโน้นช่วยคนนี้ช่วยมาขอความเห็นใจ...ฯลฯ..."พอแล้วคับไม่อยากพิมพ์แระเดี๋ยวของขึ้น"...สุดท้ายก็แล้วแต่เวรแต่กรรมที่ทำมากันนะคับโชคดี :-D
  • ผมไม่ทราบว่าเรื่องนานมาหรือยัง แต่รุ่นน้องส่งต่อมาอีกทีครับ (แต่อ่านในข้อความน่าจะยังไม่นานเพราะลงวันที่ 29 พ.ค.) ส่วนเบอร์ติดต่อสำหรับคนที่สนใจ ติดต่อตามเบอร์นี้เลยครับ 084 656 4422 ชื่อคุณมุกครับ
  • imageสนใจรับเลี้ยงคับ 086 561 7541
    ไฟล์แนบ
    2013-05-15 22.49.21-1.jpg 45K
  • เพราะเลี้ยงอยู่ตัวเดียวน่าจะอยู่ด้วยกันได้คับ
  • เดี๋ยวก็เกิดปัญหาหรอกคับ!!!เตือนแล้วนะ!!! [-X
  • เห้ออออ... :012:
  • บ้านเลี่ยงหมาแดงกะบีเกิ้ลมะเหงเป็นไรเลยปีกว่าแล้วเห็นแต่อีเกิ้นลุมพิทบูล