ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

up ให้พี่ศราครับ
  • รูป2เดือนยังไม่ตัดหูครับ
  • ลงรูปไม่ได้ทำไงดี
  • ภาพใหญ่เกินไปรึเปล่าครับ resizeก่อนครับ
  • ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03132.jpg 63K
  • 2เดือนก่อนตัดหูคครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03140.jpg 77K
  • ปัจจุบัน3เดือนกินเก่งมากครับแถวบ้านเรียกมันว่าฮิปโป
    ไฟล์แนบ
    DSC03306.jpg 80K
  • อยู่กับพี่สาวครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03297.jpg 66K
  • สวยจังครับผม ลูกเต้าเหล่าใครเหรอ คร้าบบบ
  • หมาของพี่ศรามหาสารคามครับ กันครับว่าอยากเห็นตัวอื่นในคอกเดียวกันครับว่าอ้วนเหมือนมันเปล่า ถ้าใครได้หมาคอกนี้ไปช่วยupให้ดูหน่อยนะครับอยากเห็นพี่น้องครับ ขอบคุณมากครับที่ติชม
  • แหล่มมากครับ
  • :063::063:สวยนะและตัวโตกดว่าเจ้าขุนแผนของผมเสียยอีกกี่โลครับ