ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: Mr.Coolie (5.5 month) :::》By : PREMIER-PITS
  • ขอแนะนำสมาชิกใหม่ครับ มีนามว่า Mr.Coolie (กุลี)

image

ขอขอบคุณพี่มาร์ค และเวป pitbullzone แห่งนี้ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    PicsArt_1369053910890.jpg 284K
  • ลูกใครคับเนี้ย
    งามมากๆๆเลย
    :-D
  • มันโหลดมาเลยนะเนี้ย ไขข้อค่องใจด้วยน๊ะพี่สุ =D> :-? :-))
  • " กุลี " ชื่อนี้ข้าน้อยจะจำเจ้าไว้เน้อ

ช่้วงนี้พรีเมียร์พิทเริ่มเอาขุนพลที่ซุ่ม ๆ ไว้แต่ละตัว ออกมาให้ชมโฉมแล้ว

ทีเด็ดทุกคับ

:063: :063: :063: :063: :063:
  • :063: :063: :063: ขอใช้คำพูดพี่โตเลยนะครับ..
  • กุลีแบกข้าวสารมากเตี้ยแป็กเลยครับโครงสร้างขาทั้งสี่ย่อหยุ่นได้สมบูรณ์แบบ typeนี้ไม่ตกเทรนแน่ ชอบมากครับ :063: :063: :063:
  • มันเลยเลยคับ ตัวนี้คุณสุ ดูหน้า ดูกะดูก มัน สะใจจิงๆๆ :063:
  • ตัวนี้หน้าสั้น กระดูกดี เด่นที่สุดคือเรื่องความซน 555+ :013:
  • ห้าเดือนช่วงยืดยาวยังมาดีเตี้ยสั้นแบบนี้ เด๋วมาเต็มจะขนาดไหน ^:)^ สวยจริงไรจิงคับพี่สุ
  • โหลดซ่ะ
  • โหดจิงๆ...คัยช่างตั่งชื่อให้เนี่ย 555 :-D
  • ของเค้าดีจริงๆ
  • ครบเครื่อง ครบครันดีจริงๆนะเนี่ยสุ ^_^
  • หมาในหรือหมานอกเนี้ยคับ เตี้ยๆล่ำๆ แนวผมชอบเลย มีแพลนผสมรึยังคับ แล้วถ้าเปิดผสมคิดเท่าไหร่ สวยโดนใจผมเลยคับ
  • เหมือนหมานอกเลยคับ ชอบจริงๆ มีรูปเพิ่มป่าวคับ
  • ขอบคุณ google1234 มากนะคับเข้ามาชมคนแรกเลย

ขอบใจจ้าโอ..พอดีกำลังจูงมันเล่น เจอช๊อตเด็ด ควักมือถือมาถ่ายแทบไม่ทัน ^_^

ขอบคุณมากครับพี่โต..พี่ชายที่ให้คำปรึกษาได้ตลอด..(อิอิ ภูมิใจมากที่ตั้งชื่อนี้ 555)

ขอบคุณ คุณเอ ลพบุรี มากคร้าบบบ

ขอบคุณเฮียโฟลคมากนะครับ comment นี้ชื่นใจมากๆเลยครับเฮียโฟลค ^^

ขอบคุณครับพี่หมู..ยังห่างไกลพี่อีกเยอะครับ ^_^

ขอบใจนะต๊อบ...ซนจริงจังเลยทีเดวเชว 555

ขอบคุณมากครับคุณราง...น้ำตาลน้อยตัวนั้นธรรมดาที่ไหน..สุดยอดคับตัวนั้น ชอบมาก

ขอบคุณครับคุณ aon979

ใจมากบูน..ตั้งเองดิ 555

ใจมากโอ๊ด

ขอบคุณครับพี่ตั้ม..มันยังเด็กอยู่เลยพี่ ^^

• ขอบคุณครับคุณ 0822359920 ที่ชอบเจ้ากุลี แพลนบรีดก้อมีวางไว้ครับ..ส่วนเรื่องเปิดผสมนี่ขอรอให้ได้อายุก่อนครับ..เรื่องรูปเพิ่มเติม ไว้จะมาอัพนะครับ พอดีที่ได้รูปนี้เพราะจูงเดินเล่น เห็นท่าเค้าสวยดีเลยเอามือถือมารีบถ่ายครับ..
  • บาโค้ด สวยมากครับ 5555
  • ขอบคุณมากครับพี่ตั้น...เย้ยยยยยยยย ^_^
  • =D> แหม ของเค้าแจ่มจิงๆ ค่ายนี้มีแต่เจ็บๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่แมว
  • สวยจริงๆ เบย พี่สุ
  • สวยๆๆๆครับ อยากชมหลายๆมุมจัง :o027:
  • ขอบคุณมากเลยบุ๊ค..^^

ขอบคุณครับพี่จ๋อม..เอาไว้เดวจัดให้แน่นอนคร้าบบบ..^_^
  • ลูกใครคับ