ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลองอ่านดูครับ*-*
  • ผมรู้จักกับผู้หญิงคนนี้ตั้งแต่อายุ 14 ตอนนี้ผมอายุ 18 แล้วครับ เราคบกันมาจะ 4 ปีแล้วครับ ผมบอกว่าผมอยากเลี้ยงพิตบูลมาก แต่ว่าผมยังไม่พร้อม คุยไปคุยมาเค้าเล่าให้ผมฟังว่า ตอนเค้าเด็กๆเคยมีหมาตัวนึงเดินหลงมามันผอมมาก เลยเอาข้าวให้มันกินมันก็เลยอยู่ที่บ้านเค้าเลย เลี้ยงไปได้ 1-2 เดือนแล้วนะ มาวันนึงมันวิ่งข้ามถนนไปอีกฝั่งที่ตรงข้ามกับบ้าน แล้วแฟนผมอะเค้าเอาอาหารมาให้มันกินพอดีเลยเรียกมันมากิน มันก็จะวิ่งมากินข้าว แต่แฟนผมไม่ทันได้เห็นรถ รถมาเร็วมาก ชนหมาดับเลย ใจบัญเลี้ยงมาเดือนกว่าๆ แล้วก็ฆ่ามันทิ้ง(โดยไม่ได้ตั้งใจ) *-* มันตลกหรือมันเศร้า - -"
  • มันเป็นอุบัติเหตุไม่มีใครอยากให้หมาตัวเองโดนรถชนหรอกคับเสียใจด้วยคับ :-((
  • เป็นอุบัติเหตุ และ เป็นเหตุสุดวิสัย และ เป็นโชคชะตาของหมาและคนที่ทําบุญร่วมกันมาแค่นี้