ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้ำหนัก ไอ้แดง
  • มีเพื่อนๆ สอบถามมาเรื่องน้ำหนัก ไอ้แดง จริงๆ ไม่เคยรุ้เลยว่าหนักเท่าไหร
    วันนี้เลยจับชั่งดูซะหน่อย ครับ
    น้ำหนัก ก่อนออกกำลังกาย 30.67 หลังจากวิ่ง ชั่งน้ำหนัก น้ำหนักเหลือ 29.27
    น้ำหายไปหลังจากวิ่ง 1.4 กิโลกรัมimage
    ไฟล์แนบ
    20130626_175544.jpg 151K
  • พอดูน้ำหนัก โฮ้ ตั้ง 30 โล ปกติคิดว่าเลี้ยงไอ้แดง ผอม แล้ว แต่น้ำหนักยังตั้ง 30 โล ถ้าปล่อยน้ำหนัก จะไปกี่โล
    แต่สภาพปัจจุบัน เลี้ยงง่ายมาก กิน f1 กระสอบนึง เกิอบ 2 เดือนถึงจะหมด เช้าจูงเดินเล่น เย็นวิ่งเครื่องวิ่ง เป็นหลัก หมาก็แข็งแรงดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    2013-06-12 17.56.05.jpg 117K
  • แล้วคิดกันว่าไงครับ ว่าหมาแบบนี้น้ำหนักที่เหมาะสมควรเท่าไหร ครับ
  • :063: :063: :063: สุดยอดเลยพี่ :063: :063: :063:
  • อยากเห็นไอ้แดงมาเดินบนลางจัง
  • ฟิิตๆสวยๆ
  • ไอ้แดง สุดๆเลยครับ :X :X :X
  • หมาสวยเครื่องวิ่งสวยครับคุณก๊อก
  • 1 กระสอบกินได้เกือบสองเดือนให้กินยังไงครับผสมอะไรบ้าง กินกี่มื้อครับ ช่วยบอกหน่อย
    ขอบคุณมากๆครับ
  • ของผมก็เกือบๆเหมือนกันครับ Vincent กินวันละมื้อ ไม่ผสมอะไรเลย ได้45-50วัน
  • กินมื้อเดียวให้กินเวลาไหนครับ
  • ผมให้กินผสมนมผงเด็กครับ สูตรทารกเลย ให้ไว้แค่กันขาดวิตามินครับ
    นมเด็กมีเติมวิตามินแร่ธาตุเยอะหน่อยครับ
  • เช้าหรือเย็นก็ได้ครับ ของผมมื้อเดียว ประมาณ 2 ทุ่มครึ่ง