ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงหรือจาพนม
  • วันแรกนั่งในแค็บเห็นหมาข้ามถนนพรุ่งชนกระจกหน้ารถแตก วันต่อมาวิ่งไม่เบรกชนกระจกหน้าบ้านแตกหมดเลยเกือบตายเพราะเส้นเลือดขาดดีที่หมอช่วยได้ทัน...เห้อ
    ไฟล์แนบ
    s5.JPG 86K
    s4.JPG 80K
    s2.JPG 62K
    ชีโร่2.JPG 92K
    s10.JPG 60K
  • ต่อตรับ
    ไฟล์แนบ
    s7.JPG 72K
    s9.JPG 114K
    s8.JPG 80K
    s6.JPG 85K
  • น่ากลัวจัง ครับ เลือดออกมาเยอะจัง ยังไงก็ ดุแล หมาโทนี่จา ตัวนี้ ไห้ดีๆนะครับ เดว เขาจะบาดเจ็บอีกครับ สู้ๆ ครับ
  • ขอบคุณครับ
  • หากิจกรรมให้มันทำเยอะ ๆนะครับ จะได้คึกน้อยหน่อย เห็นแล้วไม่รู้จะว่ายังไง ตลกร้ายจริง ๆ
  • โอ้ว เสียวไส้ ยังไงๆ ก็ติดเหล็กดัดเลยก็ดีนะครับเนี่ย
  • เอาอันนี้ไปติดเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    418-1.jpg 40K
  • คงไม่ทันอ่านมั่งพี่ครับ..5555
  • พอด่า มานก็บอกว่า
    ไฟล์แนบ
    เบรกแตก.JPG 94K
  • :006:ม่ายเอาทีหลังอย่าทำมันเสียวววววแต่มันก้อฮานะถ้ามันหยุดอ่าน
  • เสียวไส้ จริงๆเลยท่าน
  • ของผมก็เป็นกระจกหน้าบ้านเเตกหมดละ
  • หมาแดงนี่มันแรงจริงๆนะครับท่าน:005:
  • ซนจนได้เรื่องเลย
  • ต้องบอกว่าได้เลือดนะพี่....เจ็บจัง
    ไฟล์แนบ
    เบรกแตก2.JPG 94K
  • หืออออ

เสียตังค์กันอีกแล้วครับท่าน (ซ่อมกระจก) 555555

โหดร้ายมั่กๆ สงสัยจะน้อยใจเจ้าของ เลยวิ่งเอาหัวพุ่งชนกระจก หวังจะปลิดชีวิตตัวเอง 555555

รึไม่ก็อยากเท่ อยากทำรอยสัก เพื่อความเก๋า กร๊ากกกกกก

แฮ่ะๆ เค้าล้อเล่นนะๆ ยังงัยก็ดูแลเจ้าตัวแสบดีๆละ ท่าทางน่าจะเจ็บน่าดู :014: :012: :006:
  • :013:ช้างกูอยู่ใหน....ย้ากกกกกกกก....เพล้ง....เอ๋งๆ งื้ดๆๆ 555555555555555555555555
  • โหย .................... สุดยอด 55+ เเบบนี้ เป็น ดาราฮอรีวูดได้เลยนะเนี้ย 555+

มันโครตจี๊ดเลยผมว่า จี๊ดๆๆๆๆ หมาเเดง โย้วๆ....

ฮาฮา รูปสุดท้าย หน้าหงอเลย 55+
  • หมาสตั้น โหะๆๆๆๆ ^^
  • โหดสัด....ยอดมากๆ
  • กระจกหน้ารถแข็งนะเนี้ย..ทำได้ไง
  • แหม
    มันแรงจริงไอ้ตัวนี้:063:
  • โธ่ พี่เบน..มันซ่าขนาดนั้นเลยหรอ ถึงกับไม่เบรคเลยหรอ หรือมองไม่เหนกระจก- -*

น่าสงสารจัง หายไวไวนะจ๊ะ
  • :002:เดี๋ยวว่างๆจะให้ดูกระจกหน้าวีโก้ร้าวทั้งบานเลยครับ ห่างกัน 1 วัน เหนื่อยแล้วเนี่ย:002:
  • ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนมากเลยนะครับ และ โม vs เจ๊จอมด้วยครับที่เป็นห่วงครับ
  • หมามันบ้า..หมาแดงใครเค้าใส่ไว้ในรถกัน ต้องผูกติดกับตัวถังแบบรถวิ่งหมาวิ่ง มันจะได้ปลดปล่อยพลังงานบ้าง..:005:
  • เลี้ยงหมาแดงตื่นเต้น มันจริงๆ :017:
  • โหพี่ถ้าไปไกลๆคงต้องลากมานแล้วล่ะมั้งครับ 5555555
  • สงสัยมันอกหักมั้งคับ