ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่รักเจ้านาย แล้วเรียกว่าอะไร
  • ขออนุญาติเปิดกระทู้ใหม่ ในเรื่องประเด็นความรักของพิทบูลที่มีต่อเจ้าของ

ในคลิบเป็นการลากของลาคอส โดยมีตี้ ยังเติร์กมาเป็นแฮนเลอร์
  • image
    image
    image
    ขอบคุณเจ้าของภาพมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    362810.jpg 65K
    362894.jpg 82K
    362910.jpg 134K
  • ตัวนี้เรียบง่ายแต่ได้ใจความ

ข้าวสวยกับหนึ่ง ยังเติร์ก
  • ตัวนี้เปียกปูนกับคุณเซนต์ ลากไม่ได้แต่ก็ยังทำ
  • มีโอกาสไปยืนดูการแข่งขัน เห็นแต่ละตัว จ้องตาเจ้าของตลอดเลยตอนลาก สุดยอดมากค่ะ :063:
  • เห็นความพยายามของทุกตัวแล้วต้องบอกว่าสุดยอดครับ ทึ่งและซึ้ง :063: