ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แบบว่าอยากเจ็บตัวอ่ะ อยากเจ็บจุงเบย :o037: :o028:

มีแต่ไอ้พวกเก่งแต่ปากอยากจะกระทืบกูอ่ะ

นอนสบายใจอยู่บ้าน กระดิกตีนเฉิบๆ ว่างๆก็ลุกขึ้นมาด่าไอ้ขี้เรื้อนสองรางให้มันแดนซ์แพรดๆเล่นๆ :o037: :m21: :m24:
  • โรคจิตแล้วม้างมึงอ่ะ เหี้ยรถถังฝั่งธนหรอมึงอ่ะ เหนื่อยหน่อยนะ วินดีเซล :m24:
  • ไม่เหนื่อยเลย นอนกระดิกตีนอยู่บ้านเฉิบๆ :m86:
  • :o025: สวัสดีวันจันทร์ครับ อาทิตย์ที่ผ่านมาไข้แตกกันยกครัว
  • รักษาสุขภาพด้วยครับ
  • พอดีมีคนฝากบอกมาว่ามีคนหางานมาให้แล้ว ก้ขอแสดงความบริสุธิ์ใจตามนี้ครับ
    image
    ทีี่อยู่ปัจจุบัน
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 78K
  • สวัสดีครับ
    เออ มันคืออะไรครับ แล้วใครบอกคุณ แล้ว คุณมาบอกพวกผมทำไมครับ ผมงง ชี้แจ้ง ด้วย
    แต่ก็ยินดี ที่ได้รู้จักครับ
  • ไหนๆก็เข้ามาแวะเยี่ยมเยียนในกลุ่มของปราจีนแล้ว ผมขออนุญาต
    อธิบายหน่อยล่ะกันครับ คืองี้ มีใครบ้างคนกำลังว่างงานให้กับน้องเค้า
    โดยบอกว่า "CNP" (ซึ่งตอนนี้กลายเป็นคนดังที่ใครๆก็อยากจะรู้จัีก
    อยา่กรู้ว่าเป็นใคร) เป็นน้องเค้า!!!

ผมคุยกับน้องเค้าตลอด เค้าไม่ค่อยมีเวลาว่างมาเล่นบอร์ดเท่าไร แค่
    เลี้ยงลูกหมาก็หมดเวลาไปเป็นวันๆแล้ว จะเอาเวลาว่างมานั่งเฝ้าบอร์ด
    ได้ไง 5555 คนอะไรเลี้ยงหมาเองคนเดียวเป็นฝูง ทั้งหมาเล็ก หมาใหญ่

• สวัสดีครับ ชาว คณะ ช่วงนี้ฝนตกตลอด ไงดูแลสุขภาพด้วยนะ ครับ ทั้งคนทั้งหมา นะ

: สวัสดี พี่ มุ๊ด้วย ครับ ขอบคุณที่มาชี้แจ้ง แต่ ผมว่า เขาน่าจะมาพูดเองนะครับ ไม่ใช่ให้พี่ มา บอก 555 สงสัยคงไม่ว่างจริงๆ
    ไงก็ขอบคุณครับ แต่สงสัย อย่างนึง คือ ทำไมมาบอก พวกผม ครับ เพื่อ อะไร
    ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณพี่มุ๊ครับที่ช่วยอธิบาย ที่ไม่อธิบายก้มีเหตุผลอยู่ว่าใครที่ยังไม่ได้รู้เรื่องอะไรก้จะได้อยู่นิ่งๆต่อไปไม่ต้องใส่ใจ และทำไมถึงมาบอกในกลุ่มนี้ จริงๆก้ไม่ได้ระบุกลุ่มหรอกครับ ถ้าได้ยินว่ากลุ่มไหนเข้าใจผิดก้คงบอกไปทุกกลุ่มนั่นแหละ และยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • สวัสดีครับ
    อ่อ ครับ
    ขอบคุณครับ :o046:
  • :o037: เงียบเหงาๆ
  • เงียบเหงามาก ไปล่องแพกันดีกว่ามั๊ย :033:
  • ไงครับ ไอ้ตัวเล็กเป็นไง ว่างๆมากินข้าว คุยกันนะ lmL เอาตัวเล็กมาด้วย
  • จัดไปๆ อยากล่อง ๆ
  • ได้ครับพี่มด ตอนนี้ดื้อมากๆ อยากพาไปให้แนะนำจริงๆครับพี่มด..........เสาร์อาทิตย์ เข้าพรรษา ไปไหนกันป่าวครับ ล่องแก่ง ใกล้บ้านผมเลย
  • ยังๆไม่ทราบ เหมือนกัน ว่า จะไปไหน ดื้อ ก็ดุ ตีได้ ครับ 555 ก้านคอ โลด
  • ประทานคื๊อโหดแท้ :m73:
  • โหดดดด ไร ออกจะน่ารัก ใจดี แถมรักเด็กๆ อีกต่างหาก 555 :o028:
  • หร๊าาาาาา!!.....ชอบคำนี้ว่ะพี่"รักเด็กๆ"555555555555 :o027:
  • ขอโทษนะ รักเด็ก ไม่รู้จัก รู้จักแต่ รักครอบครัว 555555 :o028:
  • ขอบคุณทุกคำชมครับ ฮ่าๆ :o028:
  • :m24: ก็ว่ากันไปคับ
  • อะไร หนิง น้องรัก ฮาาๆ ดูท่า อีโจ จะเคือง 555+
  • เงียบๆ หาไรทำกัน ป่ะ ปล่อยยยโค กัน!! :o036:
  • พี่โจ หล่อจะตาย ไม่กล้าเคืองน้องหรอก ใช่มั้ยคร๊ พี่โจสุดที่รัก เคืองก็ไม่ให้เชฟกระทะเหล็กไปย่างหอยให้กินอีกนาาาา :o046:
  • หนิงน้องรัก มาตบหัวแล้วรูปหลัง แบบนี้มันต้องลงโทษ
  • :o066: อย่าทำหนูเลย ใจร้าย :m15:
  • ชอบเซฟนิค ว่ะ ปรุงได้ อร่อยมากๆ ขอบคุณน๊าาา อิอิ
  • ไม่ได้ปรุงอย่างเดียวนะคับ คอยเก็บซากพี่บางคนเวลาที่ทำอะไรไม่ไหวด้วย บอกแล้วถ้าขาดใครไปคนนึงจะเรียกว่า ทีม ได้ไงไช่มั้ยพี่ :m68:
  • เป็นทั้ง เซฟ คนและเซฟหมาด้วยนะ
    เอเชียดีใจด้วยนะที่วันนั้น เซฟนิค เค้าไม่ได้เผาครัวบ้านเอเชียอะ
    555555 :o069:
  • พูดดีมากๆ :o027:
  • สวัสดีครับ หลังจาก เสร็จศึก เมืองอโยธา ช่วงนี้ ก็พัก บำรุง เด็กให้ดี เพื่อจะได้ พร้อม รบ ในศึกครั้งหน้าต่อไป
    เอาแบบเรียกได้ว่า พอถึงเวลาศึก พร้อม ออกทุกเมื่อ ฮ่าๆ
    ศึกอโยธยา ทุกคน ทำได้ ดีมากๆ :o046:
  • ขอบคุณพี่ๆน้องๆในทีมมากนะคับ
    งานลากครั้งนี้คงจะให้บทเรียนกับพวกเรานะคับ
    ใครบกพร่องอะไรให้รีบไปแก้นะ งานน่าต้องดีกว่านี้นะ
    เป็นกำลังใจให้นะคับ
  • :017: พูดดีมากเลย โจ ไม่น่าเชื่อ 5555
  • imageimage
    ลงรูปผ่านมือถือเท่อะ
    ไฟล์แนบ
    366173.JPG 110K
    366263.JPG 178K
  • เอามาเพิ่ม เก็บไว้เป็นที่ระลึก อดีตพิตปราจีน... :033:

ทีมนี้ชอบยืนบัง พิตบูล ตัวเอง หาภาพสวยยากหน่อย นะ :o027:

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    59.JPG 109K
    14.JPG 119K
    21.JPG 129K
    61.JPG 148K
    38.JPG 169K
  • ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆคับพี่สู้ ตอนนี้ดีเซลกำลังเข้าคอสกวางเหลียวหลัง งานหน้าไม่พลาดแน่คับ สู้ๆ :o019:
  • ดีเซล น่าร้าก จัดไป
    เก๋า เสียดาย ถ่ายเยอะแต่ น้องโจ แย่งซีน บังเก๋า ซะหมดเลย

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    35.JPG 98K
    37.JPG 125K
    66.JPG 156K
    67.JPG 155K
    68.JPG 130K
  • แถม เชียเลอร์ ซะหน่อย
    ลีลาโหดๆๆ สายตามัน มุ่งมั่น เหมือนใครเอ่ย

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    80.JPG 129K
    81.JPG 116K
    83.JPG 128K
  • หน้ามันมุ่งมั่นมากๆ
  • ฝากไว้อีกตัวครับ ทีมปราจีนimageimage
    ไฟล์แนบ
    4d62824a-172a-40c8-b2f8-713db0ac7a98.jpg 26K
    vintagecams_1375540497062.jpg 59K
  • ยินดีๆครับ
  • หน่วยก้านดีมาก แถม ขี้อ้อนด้วย 555