ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายครับ golem ปีสามเดือนมีใบครับ
  • ขายน่ะคับมีความจําเป็นจิงๆคับ หมา นิสัยดีคับไม่ดุกับคนชอบออกกําลังขาย 6000 บาทคับ อาหารเอฟวันเหลือครึ่งกระสอบ กรง ชุดลากไห้หมดเลยครับมีใบเพ็ดเล็กกับใหญ่อย่างล่ะใบคับ ขอนแก่นคับ สนจัยดูตัวได้คับ 0874469758 มีความจําเป็นจิงๆคับหมาไม่มีปัญหาไรคับ
    ไฟล์แนบ
    0023.jpg 99K
  • :003:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0332.jpg 125K
  • :022:หมาอายุ ปีสามเดือนคับ
    ไฟล์แนบ
    ^^884.jpg 123K
  • ขอโทดน่ะคับ คือเรืองมันมีอยู่ว่า ผมมาเรียนหนังสือในเมืองแล้วพอดีพ่อเจ็บขาเลยไม่ค่อยมีเวลาดูมันเท่าไหร่ก็เลยต้องมาตั้งกระทู้หาคนที่มีเวลามากกว่ามาดูแล แต่คุยกับพ่อแล้วเอาเป็นว่าไม่ขายแล้วคับต้องขอโทดพี่ๆทุกท่านหรือพี่ ผีทุกตัวด้วยน่ะครับขอบคุณพี่ที่เข้าใจล่ะ อาจจ่ะไม่เข้าใจด้วยครับขอบคุณคับ ปิดครับ:062:
  • น่าเสียดายถ้าอยู๋ใกล้ๆคงรับมาเลี้ยงแล้ว หาเจ้าของใหม่ได้ไวๆนะครับ ^^
  • ทำถูกต้องแล้ว เป็นกำลังใจให้ครับ
  • เลี้ยงด้วยความรับผิดชอบ นี่ซิลูกผู้ชายตัวจริง
    ขอถาม หน่อย น้องไปซื้อ หมาตัวนี้ จากไหน พอดีพี่ชอบสไตล์นี้ พี่อยู่ขอนแก่น มีคอกใกล้ บ้านเรามีหมาแดงสวยๆอย่างนี้ที่ไหน
    ช่วยบอกด้วย
  • ดีแล้วคับทำดีแล้ว....
  • สวยดีครับ เสียดายจังที่ไม่ขายซะแล้ว
  • ส่งได้ไหม อยากได้