ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากให้พิทบูลราคาเเพง
  • ผมเองก็เลิกเลี้ยงมานานหลังจากตัวที่บ้านโดนวางยา

ความคิดเห็นส่วนตัวผมนะครับที่ออยากจะเเชร์ความคิด มันอาจจะผิดก็ขออภัยนะ

คือผมไม่อยากให้มันราคาถูกอะ อยากให้มันราคาเเพงๆ. กันคนเลี้ยงกลุ่มที่ตามกระเเสเเค่อยากเลี้ยง

เเต่ไม่ได้รักมันจริงๆ กลัวเเค่เค้ามีความอยาก เห็นราคาไม่เเพงก็ซื้อมาเลี้ยง เลี้ยงเเล้วพอเบื่อก็ไม่สนใจ

ไม่สั่งสอนปล่อยปะละเลย พอไปกัดใครก็เป็นข่าวอีก อยากให้ราคามันเเพงขึ้นเเบบมีคุณภาพ

ไม่ใช่เเค่เพราะทำลูกหวังผลกำไรหรือเน้นปริมาณเเต่ด้วยคุณภาพ

พอดีไปเดินสนามหลวง2มาเห็นคนขายพิทบูล1000 ผสมรึป่าวก็ไม่รู้ เกิดสายไม่ดีจิตประสาทไม่ดีเกิดเลี้ยง

ไปกัดใครเข้าก็โดนเหมารวมอีก
  • หายไปนานหลายปีเลยนะ
  • หลังจากที่ vs กับน้าผีเมื่อช่วง 3 ปีที่แล้วหายไปเลยครับ จำผมได้ป่ะครับ 555+
  • จำกันได้ด้วยเหรอ น้ำตาจะไหล ซาบซึ่งจริงๆ
  • พี่โต้งบางเลนเค้ายังอยู่มั้ย พี่เดี่ยวลำปางด้วย ที่เลี้ยงหมาเเดง เเล้วก็ป้าพร เเล้วก็พวกพี่เดียร์
  • คนอื่นไม่แน่ใจนะครับ แต่พี่เดียว ฮาร์ดด๊อก ลำปาง ก็ยังเลี้ยงพิทอยู่ครับ แต่เหมือนจะหนักไปทางไก่ชน
    เห็นว่าไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดแล้ว // คุณวาอยู่ที่ไหนนะครับ ถ้าจำไม่ผิดเหมือนอยู่นครปฐม
  • อยู่นครปฐมครับ :D