ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูลแถวดินแดง ห้วยขวาง
  • มีใครเลี้ยงพิตบูลแถวดินแดง ห้วยขวาง บ้างรึป่าวคับแล้วพาไปออกกำลังที่ไหนกันบ้าง
  • ผมเลี้ยงบูลลี่ อยู่หลัง สน.สุทธิสาร ครับยังไม่ได้พาไปออกกำลังที่ไหน วิ่งเล่นอยู่แถวบ้านครับ
  • ของผมเลี้ยงอยู่พระราม 9 ห้วยขวาง จูงเดินในซอยคับ
  • ของผมหมาแดงครับอยู่รัชดา ซ.14 ครับวิ่งเล่นแถวบ้านเหมือนกันครับ............
  • มาสร้างกลุ่มหาที่ทำกิจกรรมกันมั้ยครับ
  • Pitbull-Huaykwang Team. ดีมั้ยคับ
  • ดีครับหาสถานที่ทำกิจกรรมกันดีกว่าครับ............
  • ดีครับผมอยู่ลาดพร้าวแต่ทำงานที่รัชดา 17 ครับ
    วิ่งเล่นแถวตึกช้างครับ
  • ดีครับผมอยู่ลาดพร้าวแต่ทำงานที่รัชดา 17 ครับ
    วิ่งเล่นแถวตึกช้างครับ
  • เลี้ยงสายไหนกันบ้างคับ
  • ของผม 2 ตัว
    ตัวแรก ตัวขวาชื่อ Lotso อายุ 11 เดือน เป็นลูก Hotman+คาบูกิ
    ตัวที่ 2 ด้านซ้ายชื่อ Gunse อายุ 1 ปี พ่อจำไม่ได้เห็นว่าสายทางเดียวกันกับ Hotman ไม่ปู่ก็ทวดตัวเดียวกัน+โคปา (ชื่อแม่ จำง่ายหน่อย ผมไปอยู่บ่อยๆ)
    image
    ป.ล. ตัวหลังเอามาตอน 7 เดือนแล้ว คือเอาตัวแรกไปตัดหูแล้วฝากเค้าดูแล ออกมาหูไม่สวย เค้าเลยให้ตัวนี้มาทดแทน ขายนะไม่ได้ให้ฟรี แล้วไม่มีหลักฐานอะไรมาเลย โทรไปทวงก็อ้างสารพัด ผมก็ขี้เกียจตาม คือเห็นหน้าตาใช้ได้ก็เลยรับมา พอเลี้ยแล้วถึงรู้ว่านิสัยไม่นิ่ง ขี้ระแวง คุยกันไม่รู้เรื่อง ผิดจากที่คิดไว้มาก เลยยิ่งไม่ตามต่อ คือนิสัยนี้ไม่ดีไม่สามารถเอาไปผสมกับใครแน่นอนก็เลยไม่ได้สนใจ..
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 230K
  • ชื่อทีมผมไม่มีปัญหาครับ ส่วนเรืองหาที่ทำกิจกรรมเราหาที่แถวไหนกันดีคับ
  • เพิ่งกลับมาจากระยองครับ ผมว่าลองหาที่โล่งๆกว้างๆทำกิจกรรมครับว่าแต่แถวนี้หายากมากๆครับ
  • ผมอยู่ประชาสงเคราะห์33 คับ ใกล้ม.หอการค้าคับ อยากมีกิจกรรม บ้าง
  • หายากครับ แต่ผมจะลองหาดูแล้วจะมาแจ้งครับ
  • กำลังหาอยู่เหมือนกัน หายากสุดๆใครมีช่วยกันแนะนำนะครับ
  • ยังหาที่ดีๆ ไม่ได้เลยใครเจอแล้วบ้างครับ
  • ตอนแรกผมกะว่าจะพาไปลากหน้าเซ็นทรัลพระราม 9 ครับมีสนามหญ้าแต่ไม่กว้างครับเป็นลักษณะยาวๆ
    ครับแต่คงต้องไปกันแต่เช้าหน่อยครับก่อนห้างเปิด
  • ว่ายังงัยกันดีคับ พิทบูล กลุ่มเรา น่าจะนัดคุยกันก่อนดีไหมคับ
  • วันไหนดีครับว่ามาเลยแต่สัปดาห์หน้าผมไปภูเก็ตครับ ผมพอจะเห็นที่นัดออกกำลังกันแล้วครับ
  • วันไหนดีครับ จัดมา
  • ผมก็อยู่ดินแดง ประชาสงเคราะห์16 น้องใหม่ครับ อยากมีส่วนร่วมด้วยครับ อยากมีเพื่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    967343_10151760896848824_1521547787_n.jpg 117K
    1059561_10151760897073824_427406180_n.jpg 99K
  • ตรงข้ามเขตดินแดง ใกล้สนามกีฬา ไทย-ญี่ปุ่น มีสวนสาธารณะกว้างครับ และไม่ค่อยมีคนเข้ามาใช้เท่าไหร่ ไม่แน่ใจว่าพอใช้ได้ไหมครับ ผมพาหมาไปวิ่งออกกำลังกายทุกวัน มีหลายโซนครับ
  • น่าไปเล่นด้วยนะครับ แถวนั้นสาวสวย ลาบก้อยอร่อยเหาะ 5555 วันหลังจะพาหมาไปจูงด้วยนะครับ
    :o043:
  • ประชาสงเคราะห์16 ตรงไหนของซอยครับผมก็อยู้ตรงสะพานข้ามคลอง
  • ไปวันไหนบ้างครับ
  • อยู่ในซอยเลยครับ ซอยก่อนมูลนิธิคนตาบอดท้ายซอย
  • ของพี่เลี้ยงกี่ตัวครับพอดีผมยังไม่มีเลยแต่อยากศึกษาเป็นแนวทางหรือแนะนำที่ซื้อให้หน่อยครับ :-D
  • ชื่อกิวคับ ซอยประชาสงเคราะห์ 33
    ไฟล์แนบ
    106.jpg 68K
    104.jpg 75K
    4087.jpg 109K