ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

>>>>Redrhino Coco(Steroid's daugther) x Tito( x2Monster x3Tonka)
  • Titoimageimage
    ไฟล์แนบ
    389353_399633190088413_601834422_n[1]-crop_resize.jpg 160K
    1003660_401744336607517_1238599145_n[1]_resize.jpg 111K
  • Redrhino Cocoimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2436_resize.JPG 169K
  • image
    ไฟล์แนบ
    241997[1]_resize_resize.jpg 163K
  • Redrhino Arpache Tito REDzRAMA3 + Redrhino Coco (Steroid'daughter) 2Monster x 5Tonka x 2Lady bair x 2Bariaimageตัวนี้ขอเก็บครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2398_resize.JPG 139K
  • M2 60.000 บาทimage
    ไฟล์แนบ
    M2_resize.JPG 147K
  • M3 50.000 บาทimage
    ไฟล์แนบ
    M3_resize.JPG 116K
  • Redrhino Bigmum ( Female)imageขอเก็บอีกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    Redrhino Bigmum_resize.JPG 134K
  • F2 80.000 บาทimage
    ไฟล์แนบ
    F2_resize.JPG 130K
  • F3 50.000 บาท รอรูปก่อนครับ น้องโต้ง cpc นำไปอุปการะ ^:)^
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ ^:)^
  • สนใจสอบถาม 0898349332 เป้าครับ
  • หมาไอ้แป๊ะขายไม่ออกจนต้องบากหน้าเข้ามาขายในเวปนี้เลยหราาา .... :-)) :-))

แถวบ้านกูเขาเรียกว่าหนังหน้าราดยางมะตอยสามชั้นอ่่ะ
  • ในบรรดาขี้ตีน สุนัขรับใช้4ตัวของไอ้แป๊ะ
    ไอ้กิต ไอ้ใหม่ ไอ้ต่าย พวกมันยังยอมกลืนเลือด แม้หมาของมันจะขายไม่ออกแต่ไม่ยอมให้ไอ้แป๊ะเสียศักดิ์ศรี :-)) :-))
  • สวยงามมากๆคับ
    ส่งมาชลซักตัวจะดีนะคับพี่เป้า อิอิ :o046:
  • แพงเกิ้นนนน. กะรวยเลยหรือไงเนี่ย
  • กระดูก ควายมากก
  • พักฮีทมั่งเถอะคับ จะได้ไม่เป็นภาระกับมดลูกแม่หมา :p
  • อย่างหล่ออะพี่เป้า
  • แม่หมา ทำ2ครอกติดกันก็ทำได้ถ้าแม่หมามีสุขภาพสมบูรณ์ แต่ครอกที่แล้วออกมาเยอะน่าจะพักนะ
    แม่หมาพักแค่4-5เดือน มาเลี้ยงลูกต่ออีก ก็นานา จิตตังค์นะจะ แต่ผมคิดว่าไม่น่าจะผสมกับ ติโต้ นะ น่าจะมีตัวที่ดีกว่านี้ ในค่าย รามา3 เนี้ย

:-D
  • พี่เชปวี่ .. จะไม่ละเล้วน ผม หน่อยเลยหรอ 55+ ผมก็ อุส่าไม่มีปากเสียงกะใครแล้ว นา
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ ^:)^
    คุณ Chevy_not_Pitbull ครับ ผมผสมมาเสียตังค์ครับไม่ใช้ขี้ตีนใคร ไม่เกี่ยวกับใครไม่อยากมีเรื่องกับใครขอเถอะ
    tanakid ขอบคุณครับที่แนะนำ ผมรู้ว่าคุณเป็นใครไม่มีไรจะเล่น ไปเล่นเรื่องแม่หมา 55เห็นคุณก็ทำไม่เห็นมีใครว่าไร
    JoE_JoE ผมเห็นอีกค่ายแพงกว่านี้อีกไม่เห็นคุณว่าไง 55
    BOBBY_PIT ขอบคุณที่แนะนำครับ ขอต่ออีกนิดถ้าเป็นคุณจะใส่กับตัวไหนครับ
    ทั้งหมดทั้งมวลถ้าคุณๆทำได้ดีกว่าช่วยโพสต์ให้ชาวประชาดูได้มั้ยครับ ^:)^
  • 555 คุณเป้า กระลา3 สาขาจันทบุรี :-)) :-)) หมดช่องทางหาแดก ไอ้แป๊ะก็ช่วยอะไรไม่ได้
    คุณจะปฎิเสธยังว่าไม่ได้เกี่ยวข้องหรือเป็นขี้ตีนของไอ้แป๊ะ 555 :-)) :-)) 555
  • ขอเหตูผลหน่อยครับ ทำไม่ถึงว่างั้น
  • image

:-)) :-)) :-))

และหมาตัวนี้คือหมาของใครเอ่ย..

http://pitbullzone.com/community/discussion/34396/เปิดตัวredlion-redqueen-ตำนานหมาแดงเพศเมีย#Item_34
    ไฟล์แนบ
    ไอ้เป้าขี้ตีนไอ้แป๊ะ.JPG 67K
  • เหตุผลง่ายๆ ใครคบค้าสมาคม กับกลุ่มที่เต่าชอบนักหนา

ไอ่เต่าก็จะโผล่มาตลอด ไม่รู้โกรธแค้นอะไรนักหนา

หรือว่าเขาเคยเยี่ยวใส่กระดองเอาไว้สมัยก่อน

ได้ข่าวว่าไอ่เต่ามึงมีหมาเยอะเป็นสิบๆตัว

ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไร ยังเที่ยวออกมา โพสอยู่นี่

สงสัยไอ่คนมาบอกนี่ ท่าทางจะมั่วละวะ

เด็กอายุต่ำกว่า12ปี ถ้าอ่านก็ควรมีผู้ใหญ่เแนะนำด้วย

จะเอาอะไรกับผีที่ไม่มีตัวตน ไม่กล้าแม้แต่แสดงตัว

ถามอะไรไปไม่ตอบตรงประเด็น ลากโน้นลากนี่แถไปเรื่อย

แล้วไอ่ที่ด่าๆเขาบรีดหมานะ มึงเอาหมามึงมาดูมั่งดิ

ว่าสวยขั้นเทพกว่า จขกท.มั๊ย รอชมนะไอ่เต่า

• อิอิ ไอ้ตะหานใจหีมด ตอแหลเป็นสันดาน ขี้เรื้อน2ราง เสือกอะไรด้วยครับ :-)) :-)) ไป๊ไป กลับเข้ารูไป
  • ลูกหมาสวยพี่เป้า มีผีตัวดังมาช่วยอัฟให้ด้วย :033:
  • ขอบคุณครับผู้พัน..... ที่จริงผมก็ไม่อยากไปตอแยกับเด็กเมื่อวานซืนวุฒิภาวะต่ำ แต่ขอทำความเข้าใจกับสาธารณะชนสักหน่อยครับ
    เรื่องของเรดควีน เราตกลงกันแล้วว่า เรา.. ตั้งใจจะบรีดหมาที่ดีออกมาสักครอก(ถ้าเป็นไปได้)เพื่อในอนาคตเราจะได้ไม่ต้องตามดมก้นฝรั่งอีกต่อไป โดยจะเอาลูกหมาที่ได้แบ่งกันแล้วผมก็จะส่งคืนเรดควีนกลับไป แต่มันมีใครบางคนหรือหลายคนกลัวว่าลูกหมาครอกนี้จะออกมาเพราะเกรงว่าตัวเองจะด้อยในความเด่นดังลงไป ผมขอถาม ถ้าผมคุยหรือตกลงกับไอ้แปะที่คุณว่ากันรู้เรื่อง ผมผิดมั้ยครับ
    ในกรณีในเฟส ที่คุณมาโพสต์ ผมจะคุยกับใครสักคนหรือใครสักคนมาคุยกับผมที่ไม่ใช่คุณผมผิดกันหรือครับ
    เรื่องตีโต้ ผมไม่ได้เลือกเพราะตีโต้เป็นของพระราม3แต่ผมชอบในสายเลือดและความเป็นมันผมจึงเลือก แต่ไม่กระนั้นก่อนหน้าที่จะผสมกับตีโต้ผมได้มีการติดต่อไปยังอีกค่าย(ซึ้งกำลังตามเตะขาผมอยู่ทุกวันนี้และโผล่มาแสดงตัวตนในกระทู้นี้ด้วย)ไม่ให้ผมผสม ผมขอถาม พวกคุณจะให้ผมยืนอยู่จุดไหนหรือตั้งใจจะให้ผมไม่มีที่ยืน ใจแคบกันไปหน่อยมั้ยครับ?
  • :-)) :-)) :-))

ขำเรื่องไม่ตามตูดฝรั่ง มีใครเชื่อบ้างว่าไอ้แป๊ะและขี้ข้าไม่ชอบตามตูดฝรั่ง :-)) :-))
    คุณเลี้ยงหมาให้ไอ้แป๊ะ ก็แสดงว่ามึงเป็นขี้ตีน ขี้ข้าหรือลิ้วล้อมันแล้ว
    ไอ้ใหม่ ไอ้กิต ไอ้ต่าย ยังมีศักดิ์ศรีกว่า
    คุณหาแดกที่อื่นไม่ได้ คุณไปขายที่อื่นใช้ชื่อกระลา3ตัวใหญ่ แต่ทำไมขายที่นี้ต้องรอให้ลูกหมาอายุเกือบถึง3เดือน เพราะคุณรู้ใช่มั้ยว่ากูรอสับมึงอยู่ :-)) :-)) :-))

ปล. ผมเกิดมาเพื่อเปิดโปงความเหี้ยของไอ้แป๊ะและขี้ตีน ใครตามแตะมึงก็ว่ากันไปตามหลักฐาน ถ้ามึงเหี้ยจริงก็จบ
  • แปลกจังทำไมไอ้แป๊ะมันชอบฝากหมาให้ไอ้พวกขี้ข้า ขี้ตีนไปเลี้ยง
    แต่บีเจ หมาแก่ๆ ทำไมมันอยากได้ไปเลี้ยงจัง :p :-)) :-))
  • เพื่อสร้างฐานการตลาดยังไงล่ะฮ่ะ เพ่เชฟวี่ (หมาสายกู มีอยู่ทั่วประเทศ อะไรทำนองนี้ กูเป็นอันดับ1 กูใหญ่ กูกร่าง กูเป็นนักเลง กูมีลิ้วล้อ ) :o037:

การแจกหมานอกให้ไปเลี้ยงฟรีๆ ไอ้แป๊ะมีแต่ได้กับได้ ไม่มีอะไรเสียเลย ได้โฆษณาหรือคำอวยจากคนที่ได้หมาไปเลี้ยง ได้ลิ้วล้อเพิ่ม ได้แบ่งภาระค่าเลี้ยงดู ได้กำเริบบุญคุณเมื่อมีปัญหากัน ได้เงินถ้าทำหมามันตาย ลฯล ๆๆๆๆ

แต่ๆๆๆ เดียวก่อน มันไม่ได้แจกให้ไปเลี้ยงมั่วๆหรอกฮ่ะ มันต้องดูคนที่มีต้นทุนทางวงการหรือพอมี เช่น
    ป๋ามาร์ค พิทบูลโซน ศูนย์ฝึกดีวัน อันนี้จะเห็นปัญหาได้ชัดเมื่อตอนเกิดขึ้น

ใหม่ 28 ค
    กิต หัวหน้านครสวรรค์
    ต้าย เมืองเหนือ
    เก่ง สุราด
    เป้า หัวหน้าเมืองจันทร
    และอีกหลายๆคน จำไม่ได้เมื่อสมัยพวกมันเล่นบูลลี่ :018:
  • ลองสังเกตุดูนะฮ่ะ ว่าคนที่มันเลือกให้ไปเลี้ยงล้วนเป็นคนระดับหัวแถวของกลุ่มนั้นๆ
    เมื่อได้หัวแถวมาเป็นลิ้วล้อแล้ว หางแถวจะหนีไปไหนได้ล่ะฮ่ะ กินหัวได้ หางจะเหลือแรอะ :o022: :o003:
  • โหยยยยย พี่ det พี่เชป วี่ อย่าไปพูด ถึง ขนาดนั้น ครับบบ ผมไมไ่ด้เป็นถึงขั้นนั้น กลุ่มผมไม่ใช่ โซนคอนหวันทั้งหมด พี่ไป พิม แบบ นั้น คนอื่นเข้า ใจผิด ผม เป็น แค่ กลุ่มเล็กๆ มีกันแค่ ไม่กี่คน เดีียวคน คอนหวัน ก็ ยำหน้าผม อะดิ จะไห้ผมโดนส้นท้าว อีก และ
  • กูขรำ ไอ้สัส จะเลิกดมขี้ฝรั่ง :-)) :-)) :-))
  • ห๊ะๆๆๆ ผมคงไม่ได้ให้ราคาคุณขนาดนั้นหรอกฮ่ะ คุณกิต หมาขี้เรื้อน
    ผมหมายถึงคุณเป็นหัวหน้าลิ้วล้อและขี้ตีนของไอ้แป๊ะกระลา3 สายนครสวรรค์น่ะ :018: :015:

อ๋อ ใครที่กำลังจะชื้อลูกหมาชุดเ้น้ของเพ่เป้า
    ผมขอแนะนำ รอให้ลูกหมาโตจนถึงอายุชัก7-8เดือนดีกว่า เพราะราคาจะถูกลงอีกเยอะ เพ่เป้าเขาจะจัดโปรโมชั่นให้แบบกระหน่ำซัมเมอร์เซลกันเลยที่เดียว
    ลูกหมายิ่งโตยิ่งราคาถูกน่ะ ดูอย่างคลอกก่อน ชุดแรก เปิดตัวมาราคาอลังการการมาก 5หมื่นอัพ ต้องขายกันถึง7-8เดือนกว่าจะหมด ลองไปสืบกันเอาเอง ลูกหมาเล็กๆที่เปิดตัวครั้งแรกกับลูกหมาวัยรุ่น ทำไมราคาถึงได้ลดลงแบบน่าใจหาย :o022:
  • ขอบคุณคับ พี่เดท แล้วก็จะบอกว่า พี่ก็อย่าัมั่วเยอะสิ ผมไม่มีลิ้วล้อ อย่าอคติ นักสิ ถ้า ผมมี ลิ้ว ล้อจริง
    ลิ้วล้อผมมันจะมา ให้พี่ด่าผม ยังีง้ หรือ ผม รักกันแบบ พี่ี่น้องๆๆ ไม่มีแบ่งชั้นวรรณะ มันไมไ่ด้ทวายหัวให้ใคร ที่ได้ จะต้องมา ทำหน้าที่ ตรง นี้ แล้วผมก็ไม่ใช่ รามา3 สายนครสวรร เอามาจากไหน วะ เนี่ย คับ
    ผมถามจริงๆๆ พี่ได้เงินเดือน หรือ ป่าวเนี่ย 5555555555+ ทำดี แบบ นี้ แล้วอย่าด่าผม เยอะนะคับ นานๆๆผมจะแวะมาที ด่าเยอะเดี๊ยวไม่มาไห้ด่าอีกนะ หุหุ
  • มึงไม่ได้นานๆแวะมาทีหรอกคุณกิตหมาขี้เรื้อน ผมรู้ มึงแวะมาทู๊กวัน :o037: :o003:

อิอิ เอาน่า รู้อยู่แก่ใจ พฤติกรรมอันเป็นขี้ตีน เห็นได้ไม่ยาก
  • เอะเดีียว มึง ดี๊ยว คุณ ไอ้สาาสสส ไอ้ลิ้นสองแฉก 555+ ได้เงินเดือนเท่าไร หะ 555+ มึงรู้ได้ไงว่ากรูมาทุกวัน มึงป็นแอดมินหรอไงหะ พฤติกรรมมึงมันส่อ ไอ้ขี้ข้า เห็นได้ไม่ยาก
  • อิอิ เปงรายอ่ะ คุณเหี้ยกิต โดนกูเอาน้ำร้อนสาดทำดิ้นโชว์ อิอิ

กูไม่ต้องเป็นแอดมินหรอก
    ใครๆก็รู้ว่าเวปนี้มันมีสเน่์ห์ดึงดูดใจ ทำให้ใครๆก็ต้องเข้ามาแวะ เข้ามาชมทู๊กๆวัน :032:
    ยิ่งไอ้พวกขี้เรื้อน2รางอย่างพวกมึงแล้วด้วย มันอดที่จะเสพไม่ได้
    ไอ้แป๊ะ ไอ้ย้ง เจ้านายของมึง เป็นอีแอบเข้ามาทั้งนั้น :021: :015: รึมึงจะเถียง ห๊ะ ไอ้ขี้ตีนเล็บขบ อิอิ
    ตอแหลเข้าไปเถอะพวกมึงอ่ะ
  • ว่าไงคับ เห้สองแฉก โดน ปั่นนิดหน่อยดิ้นพลาดๆ มึงมันรู้ดีกว่าแอดมินไป แล้ว คับ 555+ ยิงไอ้เห้ สองแฉกยังมึงก็อด ว่าคนอื่นไมไ่ด้ เห็นใครเข้ากูเข้าตา ลูกพี่ของมึง ก็ สั่งงานมึงทุกวัน หรือมึงจะเถียง ไอ้ ลิ้นสองแฉก ได้เงินเดือนเท่าไร มีสวัสดีการ + เบี้ยเลี้ยงไหม 555+
  • ขอโทษ พี่เป้า เจ้า ของ กระทู้ ด้วยนะคับ แล้ว ก็ ป๋า เจ้า ของ พื้น ที่แต่ เนื่อง จาก ผมหยุด มานานและไม่เคยพาดพิงอะไร ใคร เล่นเกม และ ทำงาน ไป วันวัน แต่ ไอ้ลิ้นสองแฉก ยังไม่หยุด ผมก็ ต้องออกมาแจกแจง ใช้สิทธิพาด พิง 5555+
  • ห๊ะ อะไรนะ ใครดิ้นอ่ะ กูเห็นมึงพล่าดๆอยู่ตัวเดียว
    กูไม่มีลูกพี่ ไม่มีเจ้านายและไม่มีพฤติกรรม อันเป็นขี้ตีนเหมือนอย่างมึงหรอกฮ่ะ ไอ้ขี้ข้า :o003:

มึงแน่ใจเหรอ ว่าไม่เคยพาดพิงใครในเฟสกระลาของมึง

ไอ้ขี้เรื้อนตัวไหนน๊า เห่าว่าจะไม่เข้ามาในเวปนี้อีก :o037:
  • มึงเรียกพี่มาร์คเจ้าของเวบว่าป๋า เดียวไอ้ย้งก็เรียกมึงไปตบกระบาลหรอก
    ยังว่าแหละนะ คนสันดานมันชอบเป็นขี้ตีนอ่ะนะ อยู่ที่ไหนมันก็ต้องเอาตัวรอด เลียไข่ไปเรื่อยๆ เพื่อความอยู่รอด :015:
  • ไครเป็นลูกน้องไคร ไม่รู้ รู้แต่ว่า คนชื่อใหญ่ rama3 ชอบ โทรไปชวน คนที่เลี้ยง หมาแดง ให้มาอยู่ในกลุ่ม :-)) โดยเฉพาะ กลุ่มนักเลี้ยงรุ่นใหม่ สิทธิประโยชน์นั้น ไม่สามารถอธิบายได้ แต่ที่แน่ๆๆต้อง ผสม กับ rama3 เท่านั้น นะจะ จะบอกใฮ้ เฮ้อๆๆฮ่าๆๆๆ ใหญ่ rama3 รู้จักผมนะ เพราะเขาเคยโทรมาหากระผม
    แล้วทุกคนก็ดับ เครดิต rama3ได้ไป ส่วนคนเลี้ยง คนบรีด คนขายคือเราๆ หมาดีเสมอตัว ขี้เหร่ โทษแม่ หมาเรา หมาสวย เอาเครดิต ว่าพ่อหมามันจ่ายลูกดี ไม่เคย ออกมาช่วยเหลืออาไรเลย นั่งนับตังค์จากค่าผสม
    และนอนตีพุงยิ้มแฉ่ง {อิ่มจังนอนนับตังค์จาก สาขาย่อย} ใหญ่rama3 รู้จักผมดี รักนะ ตัวเอง

• กรูเห้นมึงดิ้นอยู่คนเดียว กูไม่มีลูกพี่ไม่มีเจ้านาย กรู บอกแบบ นี้ ใครจะเชื่อ กรู ยังไม่เชื่อมึงเลย 55 ไอ้ขี้ข้า
    นะเห็นไหม มึง ดิ้นอีกแล้ว หา ว่ากรู พาด พิง ใคร มึงเป้น fc กรู จริงๆ ไม่ไห้ราคากรูแต่ติดตาม ไอ้ลิ้นสองแฉกตัวไหน น้าาา เอากรูไป ด่า ในอีกเวป ทั้งๆๆที่กรก็หยุดอยู่กับ ที่ จริงไอ้มะไอ้ลิ้นสองแฉก 55555+
  • ว๊าววว เพ่BOBBY มาจากไหนฮ่ะ รู้จริง รู้ลึกซะด้วย

:o003:
  • หนุกๆๆๆๆ ได้สาระ ใครดีใครชั่ว แฉกันออกมา เด็กใหม่จะได้ตามเกมทัน กระทู้นี้ 18 บวก ลูกหมาสวยนะครับ ส่วนเรื่องราคา ใครไหวเลือกและตัดสินใจกันเองนะครับ
  • อ๋อ ใครที่กำลังจะชื้อลูกหมาชุดเ้น้ของเพ่เป้า
    ผมขอแนะนำ รอให้ลูกหมาโตจนถึงอายุชัก7-8เดือนดีกว่า เพราะราคาจะถูกลงอีกเยอะ เพ่เป้าเขาจะจัดโปรโมชั่นให้แบบลดกระหน่ำซัมเมอร์เซลกันเลยที่เดียว
    ลูกหมายิ่งโตยิ่งราคาถูกน่ะ ดูอย่างคลอกก่อน ชุดแรก เปิดตัวมาราคาอลังการการมาก 5หมื่นอัพ ต้องขายกันถึง7-8เดือนกว่าจะหมด ลองไปสืบกันเอาเอง ลูกหมาเล็กๆที่เปิดตัวครั้งแรกพอโตขึ้นแล้ว ทำไมราคาถึงได้ลดลงแบบน่าใจหาย :o003:
  • สำหรับ คุณ PAO_CPC เป้า นะ ผมก็เห็นใจ อาการคล้ายกับผม เมื่อก่อน กลื่นไม่เข้าคายไม่ออก ขี้ไม่สะดวก
    วัตถุดิบที่มีในมือมันน้อย พันธมิตร เราก้ไม่มี หมาก็นำเข้ามาแล้ว เอาเข้ามาแล้วก็ต้องผสม ก็ต้องขาย ได้มากได้น้อยก้ว่ากันไป ต้องไปอาศัยจมูกคนอื่นต่อลมหายใจ เหนื่อยครับ
    แนะนำมีตังค์ นำพ่อพันธ์เข้ามาเอง เลยครับ ดูเองไม่ต้องผ่านไคร แต่ก็ต้องระวังอีกระครับมือไหม่ประสบการ์ณน้อย เจ็บตัวมาเยอะ ทั้งตัว หมาที่ไม่เหมือนในรูป
    ค่าขนส่ง ดิวกับ ป้อป ภูเก็ต น่ากลัว ที่สุดสั้งหมา รอ จนหายหยาก เคยมีคดี กับผมอยู่ ป้อป สนิท กับใหญ่ รามา3 รายละเอียดขี้เกียจคุย เจ็บมาเยอะ

:-D
  • ไอ้ ป็อป กับ ไอ้ แป๊ะ แดกหัวคิวเอาเงินไปใช้ก่อน ทำคนเจ็บตัวมาเยอะ :-)) :-)) :-))