ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฮาชิลูกอาเท่อร์ วันนี้ครบ2ขวบครับ
  • image
    ยังซิงน่ะครับ ลูกชายผม 56 โลแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 206K
  • OMG... ใหญ่แท้พี่ท่าน
  • ขอบคุณครับ สายเลือดอาเท่อร์ที่เหลืออยู่ครับ ดูหน้ามันดิครับ ย่นเหมือนพ่อเลย
  • ระห่ำมากกกก
  • มีลูกเมื่อไรบอกด้วยครับชอบไซใหญ่เหมือนกันครับ
  • :063: :063: :063: มีงานเมื่อไหร่พาไปโชว์บ้างนะครับ อยากเจอตัวจริง ในรูปโคตรหล่อเลย ชอบชอบ
  • หล่อมากๆ
  • ในรูปนีj ..... ถ้าใครเข้าไปแล้ว แล้วโซ่เกิดขาดจองวัดได้เลย O o
  • ตายกับตายเจอมัน
  • โห สงสัยหัวเป็นกาละมังแน่ๆ ใหญ่ซะ ชอบมากครับ :o043:
  • หล่อมากครับหนักกี่โลครับ
  • หนัก56โลครับ ผ่านไปผ่านมาแว่ะมาชมได้น่ะครับ ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
  • พี่เอกถ้าแวะไปเอามันไห้อยู่นะพี่ โหดขนาดนี้หลุดมาขี้เกียจจะวิ่งนะ

เพราะคงจะวิ่งไม่ทัน 555 ว่างๆก็พามาที่รางฝั่งธนเราได้แล้ว จับมาลากเลย

ไห้อาขิมันระบายกำลังไปบ้าง แต่ว่าไหญ่กว่าพ่อมันอีกนะ อยากเห็นมันลากจังเลย

• ฮาชิ กำลังบิน 555 ถึงจะหนัก แต่ก็รักจะบินครับ
    แทรก
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 173K
  • สวยครับใหญ่ดี นี่ก็ลูกอาเธอร์ อายุจะสี่เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0604.jpg 27K