ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้!!!ช่วยบอกหน่อยครับ..
  • image
    ไฟล์แนบ
    346175.jpg 139K
  • ขออณุญาติเจ้าของภาพด้วยนะครับ
    หูแบบนี้เขาเรียกว่าทรงอะไรครับ
    แล้วตัดที่ไหนครับ..ชอบ ขอบคุณครับ
  • มุขอะไรครับ ดูแล้วงง ผมไม่เห็นมันจะตัดตรงไหนเลย :o034:
  • แนะนำให้ไปดูตัวจริงครับ เพราะรูปที่ถ่ายออกมา รู้สึกว่าจะแต่งเติมหมาให้ดูเกินจริง (เจ้านี้เขาทำประจำ)
  • พี่ CNP นี่กัดไม่ปล่อยจริงๆเลยนะครับ
  • ขออภัยครับ ตอนแรกผมดูจากมือถือ เห็นแต่รูปแรกไม่เห็นรูปหลังเลยงง ว่ามันตัดตรงไหน :o034:
  • หมาของเพ่ปลัดขิกก็แบบเน้หละฮ่ะ ในภาพกับตัวจิงต่างกัน :018:
  • ทรงเบอร์ 4 ไม่ดามครับ อิอิ
  • ขอบคุณมากครับ คือผมเป็นมือใหม่อยากหาความรู้ให้มากๆครับ
  • ผมไม่ได้กัดใคร ผมพูดความจริงครับ
  • :o009: ความสบายใจของเจ้าของมักมาพร้อมความเจ็บปวดของหมาน้อยเสมอ