ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

>>>>Redrhino Coco(Steroid's daugther) x Tito( x2Monster x3Tonka)
  • นีเป็นอีกข้อสำคัญที่ว่าทำไม ไอ้พวกลิ้วล้อไม่มีกระดูกสันหลังถึงต้องหมอบคลานเข้าหาไอ้แป๊ะ :-D

ผลประโยชน์เล็กๆน้อยๆหรือเศษเนื้อติดกระดูกที่มันโยนให้
    ค่าเปอร์เซ็นต์ผสมหมา หรือเลี้ยงลูกหมาขายให้มัน
    อำนาจนิดๆหน่อยๆในวงการ พ่วงชื่อกระลา3ต่อท้าย อาจจะทำกร่างได้ มีคนเกรงบ้าง
    หรือหาที่พักพิงเอาตัวรอดอยู่ใต้ร่มเงาของไอ้แป๊ะ อาจจะทำให้มีชื่อเสียงในวงการเพิ่มขึ้นมาอีกนิดหน่อย เพราะได้ชื่อว่าเป็นขี้ข้าเลี้ยงหมาให้ท่านแป๊ะ

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    111222.JPG 93K
    11122234.JPG 107K
    1112223.JPG 174K
    111222345.JPG 103K
  • มีคนสงสัญญานให้แวะมาที่กระทู้นี้ ...... เฮ้ออออออ หนักใจจัง
    ไม่รู้จะพูดอะไร และก็ไม่อยากรับรู้ด้วย เอาเป็นว่า หนักแน่นกันหน่อยนะพี่น้อง

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/35881/ข้อคิดดีๆ-ที่อยากให้อ่านครับ-#Item_1

หากใครโกรธเจ้าของบอร์ดจากเหตนี้ก็แวะไปอ่านตรงนี้ด้วยนะครับ ^:)^
  • พูดตรงๆจากก้นบึ้งของหัวใจ กระทู้นี้เพิงเปิดเข้ามาเป็นครั้งแรกจริงๆครับ :003:
  • พวกมันด่าป๋ามาร์คกันในบอร์ดอื่นๆ ไม่เห็นมีใครอึดอัดใจหรือโกรธแทนเลยฮ่ะ
  • มันก็เป็นธรรมดาครับ ไม่มีใครอยากเปลืองตัวหรือหาเรื่องเดือดร้อนใส่ตัวหรอกครับ :-D

คนเถียงแทนพี่ ส่วนมากไม่มีใครกล้าแสดงตัว เพราะกลัวเดือดร้อน
    แต่อีกฝั่ง มันแย่งกันแสดงตัว เพราะมันต้องการผลงาน 55
  • สนุกกว่าซีรีส์เกาหลีอีก ลึกลับ ซับซ้อน ซ่อนเงื่อน =D>
  • วันนี้มีโอกาสได้อ่านอย่างละเอียด ยอมรับว่าหลายเรื่องเพิ่งกระจ่างวันนี้เอง ผมเชื่อว่าถ้าใครอ่านอย่างมีสติและตั้งใจ จะได้ประโยชน์ครับ สังคมนี้ใครเป็นอย่างไร มันต้องดูกันยาวๆจริงๆครับ

เลี้ยงด้วยรัก รับผิดชอบ และไม่สร้างปัญหาแก่สังคม คำพูดนี้ผมตั้งใจให้เป็นคติประจำใจของคนเลี้ยงพิตบูลทุกคน และหากใครจะทำธุรกิจ ก็ไม่ใช่เรื่องแปลก แต่ขอให้ทำกันอย่าง ถูกต้อง โปร่งใส ตรงไปตรงมา มีความรับผิดชอบ และ มีคุณธรรม แล้วท่านจะยืนอย่างสง่างามในสังคมครับ
  • อาจารย์มีผมไงที่กล้าแสดงตัว...แล้วผมจะดูสิไอ้เหี้ยตัวไหนอยากลองกับผม
    จะมาตีมาตบมาต่อยหรือยกโคตรเง่ามา...เชิญเลยอยากรู้จริงว่ามันจะแน่สักแค่ไหนของแบบนี้ไม่ลองไม่รู้...อิอิ :-D
  • ขอบคุณครับทั่น แต่ก็ไม่อยากให้ประมาท ทำอะไรก็ระมัดระวังตัวด้วยครับ