ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^_^ อันปัง และRed Saertus Family ครบ6เดือนแล้ว
  • วันเวลาผ่านไป ไวเหมือนโกหก
    อันปัง และพี่น้องRed Saertus Family
    อายุครบ6เดือนแล้วครับ:035:

ช่วงนี้อันปังฉลาดมากขึ้น(แกมโกงกวนทรีน)
    ความซนเหมือนเดิม(ชอบกัด แทะ และช่วยทำสวน)
    ความดุเริ่มมากขึ้น(หมาที่มันไม่รู้จัก แทบจะพังรั้วไปลุย)
    ที่สำคัญกินเก่งมากจนน่ากลัว(กลัวจะเลี้ยงไม่ไหว)

เดือนก่อนๆ ตื่นมาเห็นมันโตขึ้นทุกวัน
    ช่วงนี้รู้สึกว่าจะเริ่มโตช้าลงแล้ว
    ชั่งน้ำหนักตอน5เดือนครึ่ง 31กก.:050:

พี่น้องRed Saertus FamilyเอารูปมาUpdateกันหน่อย
    หรือน้องหมาของใครที่อายุใกล้เคียง
    ก็ช่วยออกมาโชว์ตัวกันได้เลยครับ

ขอบคุณครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0630.jpg 113K
    1IMG_0467.jpg 118K
    IMG_0634.jpg 103K
    0IMG_0610.jpg 112K
  • สวยจริงๆ
  • อันปัง at Land&house 5555+
  • สวยจิง ๆเลยครับ
  • สวยครับ มันแดงดีจัง:006::006:
  • Judy ครับพี่น้องคลอกเดียวกันกับอันปัง ตอนนี้โตขึ้นครับท่าทางจะเป็นตัวเมียที่สูงใหญ่เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC03836m2.jpg 56K
    DSC03821m2.jpg 72K
  • Judy น่ารักจัง ขอจองมาเป็นลูกสะใภ้ ให้เจ้า Julong ได้ไหมครับ
    อาทิตย์หน้าก็จะครบ 5 เดือนครับ (เกิด 3 ม.ค. 52)
    ปัจจุบันน้ำหนัก 29 กิโลครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_2565re.jpg 113K
    PIC_2562re.jpg 108K
  • อันปัง โตขึ้นน่าจะเหมือนhellboy ครับ .......ฟันธง
  • เจ้าJulong นี่ใหญ่จริงๆๆ เจ้าtoorupของผมนี่ชิดซ้ายไปเลย เสียดายวันนั้นมาที่หาที่บ้านผมแต่ไม่เจอกัน วันหลังมาหาโทรหาผมก่อน 0848056364 จะได้ไม่เสียเวลาขับรถมา ข้างบ้านบอกว่าออกไปก่อนหน้าผมมาประมาณครึ่งชั่วโมง พาเจ้าJulong มาเล่นน้ำกันนะจะรอ:013:
  • toorup มาโชว์ความแดงให้ดูหน่อยเร็ว เวลามายืนใกล้จูล่ง หมาผมกลายเป็นสีฟางข้าวไปเลย กำเจงๆ:022:
  • แสบตาอ่ะ มีแต่แดงๆ่.....
  • ลูกหลานเฮลบอยแดงดีจิง แถมยังดูท่าจะสูงใหญ่ ใครมีสายนี้แบ่งให้ได้บอกด้วยนะครับ สนใจมากๆ
  • มีลูกบางไหมอยากได้
  • :o068:น่ารักๆทั้งน้านเรย

เด๋วพรึ่งนี้จะมาอัพให้ดูนะ วันนนี้ไม่ทัน ขอตัวไปจับลูกลิงมาถ่ายรูปก่อน

เอ่อ อันนี้เป็นพี่น้องกันหมดเลยหรอคะ:o013:

หน้าตาคล้ายๆกัน อิอิ