ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** MR.Paradize ***Extreme Bully by SS Western Camp
  • 1ขวบครึ่งแล้วนะครับ สำหรับเจ้านี่

เจอกันในงาน ABKC ครั้งที่ 3 ได้นะครับ
    สำหรับผู้ที่มีแม่หมาที่คิดว่าน่าจะเข้ากับเจ้านี่ได้ โทรมาคุยกันได้นะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0856.JPG 122K
  • เปิดตัวแล้วเจ้าพาราไดซ์ อย่างหนาเลย กระดูกใหญ่มาก จ่ายลูกดีมากๆครับ :063:
  • พ่อครับ..CPT MiniMAC
    image

แม่ครับ CPT Chanel
    เป็นพี่น้องกับ CPT Konflict,CPT Benzino
    image

ส่วนเจ้านี่ เป็นลูกพี่ลูกน้องกับพาราไดซ์ครับบบบบบบบบ พ่อและแม่เป็นพี่น้องกันทั้งคู่

image
  • Aram line มาจัดมีตติ้งที่แม่กลองกันดีไหมต็อบ :)
  • อย่างหนา กระดูกใหญ่มากกกเลยพี่แมว
  • 1 ปีครึ่งผ่านไปอย่างรวดเร็ว แต่ความงามไม่เคยเปลี่ยนแปลงนะครับพี่แมว มีแต่จะงามขึ้นนะครับ ;-)
  • สวยมากเลยครับ
  • ดูขาหน้ามันดิ :017:
  • กระดูกเบ้อเริ้มเลยอะพี่แมว แหล่มเลย :021:
  • ครั้งเเรกที่เห็นมัน กระดูกเท่าเเขนผมเเล้วอะ :017:

สวยมากครับพี่เเมว :063: :021:
  • กระดูก เด่น มาเลยคับ :017:
  • ขอบคุณทุกๆท่านเลยครับ :X

:-D ลืมให้เบอร์ครับ 0895315319 ครับ

• แหมพี่แมว แขกเหรื่อ มากันตรึม เพิ่งจะมาลงเบอร์โทรนะครับพี่ ฮ่าๆๆ
    หลายคนเขาอยากรู้รายละเอียด ห้ามลืมอีกนะพี่ ^_^ :-D
  • หน้าตา..กับ..กระดูก จัดจ้านมากครับตัวนี้.. :O
  • สวยจัดเลยครับ =D>
  • งามมากๆครับพี่.. :063: :063: :063:
  • เจอกันที่งานครับพี่แมว :063:
  • คร๊าบบบ พี่กล่ำเจอกันในงานครับ

:-D
  • ไอยะสวยครับพี่แมว
  • :063: :063: :063:
  • นี่ขนาดยังดูแค่ห่างๆนะถ้าได้โพสสวยๆจะขนาดไหน :)>-