ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขนๆพี่น้อง แนะนำทีค้าบ
  • ขนล่วงบางๆไม่เอะใจอะไร พอวันนี้ อาบน้าม แปลงขนที่ล่วงออกหมด มาเป็นดวงเลย หลายจุด แนะนำทำยัไงดีคับใช้ยาตัวไหนได้ :002: จะถึงวันานแร้นเซงเลยยย
  • มีตุ่มหนองด้วยหรือป่าวคับ
  • ของผมก้อมีร่วงเหมือนกัน เเต่ไม่มีตุ่มหนอง มันเปนเหมือนตุ่มยุงกันมากกว่า ตุ่มค่อยๆหายเเต่ขนร่วงเปนบางจุดไม่ทราบว่าเปนอะไร ผมเลยจะดูอาการสัก1อาทิตย์ถ้าไม่ดีขึ้นจะหาหมอเเละ เเต่ถ้าพี่คนไหนทราบขอคำเเน่ะนำด้วยคับ