ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"สต๊อป"XL.บลูลี่...เปิดรับผสม...
  • สำหรับท่านที่ชื่นชอบบลูลี่ไซด์ใหญ่XL...มาแล้วคับ... :-D
    เป็นบลูลี่ที่โครงสร้างดี,กระดูกใหญ่...ตอนนี้อายุ1ปี8เดือน
    สายเลือด.x2REMYx2MANU
    เหมาะมากสำหรับกิจกรรมแรงขับกับความจี๊ดไม่แพ้หมาแดงเลยแม้แต่นิดเดียวซึ้งผมพิสูจน์ให้ทุกท่านเห็นแล้วว่ามันทำได้จริงๆ
    ใบเพดฯ.ABKC&ABC...คับ
    ติดต่อ...084-3495311...(โจ้)อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี...คับ :-c image
    ขอบคุณอาจารย์มากๆคับที่มีพื้นที่ดีๆแห่งนี้คับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 152K
  • imageimageimageimage
    เอาภาพอริยาบท...มาให้ชม...คับ
    ****ขอบอกว่า...จี๊ด.จริงๆคับ**** :-D
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 234K
    image.jpg 92K
    image.jpg 101K
    image.jpg 125K
  • และอีกอย่างคือ.ผมกลัวว่าคนจะลืมบลูลี่แนวนี้คับเพราะเราเริ่มจะลืมมันกันหมดแล้ว....แต่ผมว่าความจริงแล้วก็ยังมีคนเลี้ยงบลูลี่แนวนี้เยอะแต่ไม่มีใครเอาออกมาโชว์กันเอามาเลยคับเอามาโชว์มาชมกัน...เดี๋ยวคนเค้าลืมกันหมด \m/
  • :063: :063: :063: :065:
  • \m/ :-D :063: :063:
  • เชียร์ครับ ตัวจริงยิ่งกว่าในรูปใครชอบแนวนี้จัดเลยไม่ผิดหวังแน่นอน มีผลงานทั้งสนามลากและสนามประกวด ค่าผสมโคตรถูกคุณภาพเกินราคาครับ :063:
  • ช่วยดันครับน้องโจ้ หมาสวยหุ่นดีจี๊ดได้ใจมากครับ
  • @Kanchaขอบคุณคับ
    @แบมขอบคุณคับ
    @ขอบคุณคับ Kimmy ยังงัยถ้าเจอกันอีกอย่าลืมแวะมาทักทายกันนะคับ :-D
    @พี่ก็อต เดี๋ยวว่างๆจะแวะเข้าไปกินเบียร์ด้วยคับ :063:
  • สนับสนุนอีกแรงตัวจริงใหญ่และสวยมาก ยิ่งเอามาลากน้ำหนักหุ่นยิ่งสวย เชียร์สต๊อปครับ อยากเห็นแนวนี้เยอะๆ :063: :o043:
  • @bigfour เราจะพัฒนาไปอีกเรื่อยๆขอบคุณคร๊าบบบ :065: :-D