ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องใหม่ 1 เดือนกับ 27 วัน
  • :005: ติชมได้ครับ ถ่ายรูปยากมาก เพราะชนครับ แต่ถ้าบอกให้นั่งก็จะนั่งโดยดีครับ
    ไม่ทราบว่าน้ำหนักอยู่ที่ 8 กิโล น้อยไปรึป่าวครับ ต้องทำยังไงครับที่จะทำให้หัวโต
    และจะให้กินซี่โครงไก่สับได้เมื่ออายุเท่าไหร่ รบกวนผู้อาวุโสทุกท่านตอบให้กระจ่าง
    ใจด้วยนะครับบบบ:013:
    ไฟล์แนบ
    ZEN1.jpg 122K
    ZEN2.jpg 115K
    ZEN3.jpg 113K
  • น่ารักจังเลย
  • สวยครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ005.jpg 75K
  • ท่านได้มายังไง ถูกจั้ยถูกจ่ายยย
  • โตขึ้นมาใหญ่ได้อีกครับท่าน
  • น้ำหนักเท่าหมาผมเลยตอนอายุเท่ากัน แต่ซี่โครงไก่ไม่เคยให้กินเลยครับ
    ซัด F1 เป็นอาหารหลัก เสริมเนื้อไก่บ้าง รับรองโตวันละ สองขีด....ฟันธง
  • ไม่รู้เหมือนกันจะทำยังไงให้หัวมันโต.....แต่ตัวพอทำได้....อิอิ

แซวคับ..

แต่น้องหมาสวยมากๆ คับดูสะอาดตาดี.....อนาคตดีชัวร์
  • :062::062::062:ลองให้มันกินเลยครับของผมก็ช่วง 2 เดือนนี้เเหละ ให้เช้าเย็น หัวอาหาร+โครงไก่สับ + ออกกำลังกายทั้งคนทั้งหมา อีก 1เดือน หนักคูณสอง ลองดู
    ไฟล์แนบ
    SANY0353.JPG 45K
  • :001: หมาน่ารักดีนะครับ....

ครือว่า อายุที่ควรจะกินโคลงไก่สับนั้นไม่สามารถบอกได้..

แต่ถ้าเวลาที่เหมาะสมผมคิดว่า...หลังจากทำวัคซีนครบทั้งหมด แล้วถึงจะให้กิน...กันไว้ดีก่าแก้นะครับ.

อ้อ! ลืมไป....อาจจะให้เนื้อไก่ลวกเป็นการชิมลางไปก่อน...

ปล.คำขวัญประจำใจผมคือ....ไม่กิน มึงอย่าแดก...อย่าให้หมาเสียนิสัยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF03493.jpg 52K