ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออณุญาตถามผู้รู้สัดนิดครับ
  • หมาหลังแอ่นมีวิธีแก้ไขดีๆมั้ยครับ
    ผมไม่รู้ว่าทำยังไงน่ะครับ ที่ทำตอนนี้ก็พาวิ่งออกกำลังกายทุกเช้าน่ะครับ
    แล้วก็พ่เดินใส่สายจุงให้หมาลากผมน่ะครับ ไม่รู้ใช่วิธีที่ถูกต้องรึป่าวน่ะครับ
    ตอนนี้หมาผมอายุจะ5เดือนล่ะครับเรื่องกินผมก็ไม่ได้อัดอาหารมากนะครับ
    ใครมีวิธีดีๆช่วยแนะนำผมบ้างครับ
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4059.jpg 98K
    DSCN4063.jpg 104K
    DSCN4070.jpg 85K
    DSCN4082.jpg 50K
  • รูปครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4059.jpg 98K
    DSCN4063.jpg 104K
    DSCN4070.jpg 85K
    DSCN4082.jpg 50K
  • แต่ถึงโตมาหลังจะแอ่นผมก็ยังจะตั้งใจเลี้ยงมันให้ดีเหมือนเดิม
    สำหรับผมแล้วรูปลักษณ์ภายนอกหมาผมจะเป็นยังไงก็ช่าง
    สิ่งสำคัญทำกิจกรรมร่วมกันได้พอครับ
  • ว่ายน้ำไม่รู้จะช่วยให้ดีขึ้นมั้ยครับ และอย่าให้มันก้มกินอาหารต่ำเกินไปไม่รู้เกี่ยวรึเปล่า ขอฟังคำตอบด้วยครับ
  • มันไม่ได้น่าเกลียดมากนี่ ครับ
    ผมว่ามันก็สวยแล่วนะ [-X
  • ออกกำลังหนักๆ พยายามเลือกกิจกรรมที่ใช้ขาเหลังเยอะๆ มันจะช่วยเพิ่มมุมขาหลังให้มากขึ้น ท้ายก็จะลาดลง ตูดก็จะไม่โด่ง หลังแอ่นก็จะดีขึ้นครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ^:)^
    ถือว่าผมมาถูกทางระครับเรื่องใช่ขาหลังให้เยอะน่ะครับ ขอบคุณมากครับพี่มารค์
  • น้องใช่เจ้าของโกโก้ป่าว
    หมาสวยนะครับ
    ถ้าใช่โกโก้เป็นไงมั่งครับ อยากเห็น ๆ
  • กระดูกใหญ่ดีคับแรมโบ้
  • ใช่แล้วครับพี่บอยสบายดีมั้ยครับ พอดีโทรสับผมหายเบอร์หายหมดเลยไม่ได้ติดต่อพี่เลยครับ ขอเบอร์ด้วยนะครับพี่บอย
    โกโก้พึ่งเจอเห็บเล่นงานป่วยไปหลายวันครับ ตอนนี้รักษาหายแล้วดีแล้วครับแข็งแรงดีแล้วครับ

• image
    ไฟล์แนบ
    DSCN4124.jpg 75K
    DSCN4127.jpg 67K
    DSCN4111.jpg 78K
    DSCN4108.jpg 83K
    DSCN4124.jpg 75K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCN4111.jpg 78K
  • รูปโกโก้ถ่ายเมื่อวานครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4127.jpg 67K