ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เทสการลงรูปครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 27K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 21K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 25K
  • ได้แล้วครับ แต่ไม่ค่อยชัด ระบบ ios นะครับ ใครที่ยังทำไม่เป็นหรือลงภาพไม่ได้ ผมแนะนำ ลองไปที่ App store คนหา App Resize Photo แล้วจัดไปครับ :013:
  • โหลดมาเเละพี่ เเต่ทำไม่เปนอ่ะ
  • คุณ Rockandroll_octo ผมใช้ App SimpleResize ครับ จากนั้นก็เข้าไปที่App มันจะขึ้นมา มีให้เราเลือก3แบบ 1 Library 2 Camera 3 sound off เราก็เลือกตัวที่1 คือ Library จากนั้นเราก็เลือกรูปภาพที่จะย่อขนาด มันก็จะขึ้นมาให้เราเลือก เราก็เลือกเอาตามขนาดเลยครับ ผมคงแนะนำได้แค่นี้แหละครับ ลองทำดูครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 33K