ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำตัวแทนเอฟวันเพิ่มเติ่ม
  • ร้านค้าตัวแทนของเรา มีลงเพิ่มเติมอยู่เรื่อยๆ

จ. ขอนแก่น อ. เมือง ร้านขอนแก่นปลาตู้
    จ. อุดรธานี อ. เมือง ร้านบ้านสัตว์เลี้ยง
    จ. ปทุมธานี ร้านคุณสุเพ็ทช๊อป คลองหลวง คลองสาม
    จ. ตรัง อ. เมือง ร้านวิทยาสัตวแพทย์ สามแยกรักจันทร์ (ทับเที่ยง)
    จ. บุรีรัมย์ อ. ประโคนชัย ประโคนชัย รักสัตว์
    จ. ภูเก็ต อ. เมือง ร้านโมเดิร์นด๊อก

ขออนุญาต ไม่ลงเบอร์โทรตรงนี้นะครับ เนื่องจาก มีผู้ประกอบธุรกิจประเภทเดียวกัน
    ไม่รักษามารยาทโทรไปรบกวนยัดเยียดเสนอสินค้าที่ตัวแทนของเรา

หรือดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    www.f1dogfood.com

ขอบคุณครับ :005:
  • คุณมาร์ค
    อนุญาต ไม่มี สระอิ ถ้ามี เค้าไว้เรียก ญาติโยม......555

กทม. มีตัวแทนเพิ่มเติม แถวบางเขน ติดนนท์ มั่งรึเป่า ครับ
  • ขอบคุณครับพี่จุ๊บ

แถวนั้น น่าจะยังไม่มีครับ
  • :o001: อยากให้มีตรงปากเกร้ดบ้างครับ ไม่ไหวไปซื้อไกลเหลือเกิน เมื่อคืนก็ไปซื้อมาครับ ฝนก็ตก เด๋วผมก็ขาย F1 เองซะเลย 555+
  • ท่านวา พี่ก็อยากมีตัวแทนเยอะๆ แต่ว่ามันยังหาไม่ได้ครับ และพี่ก็ไม่มีพนักงานขายด้วย

อยากซื้อที่ร้านไหน ช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้ามีลูกค้าประจำ ร้านค้าเขาคงยินดีเอาไปวางครับ
  • เมื่อไหร่ เชียงรายจะมีตัวแทนจำหนายบ้างคับ ท่านมาร์ค
    ขอบคุณครับ
  • มียัดเยียด สินค้าชะด้วย..คู่แข่งเยอะนะป๋า
    ป๋าบอกตัวแทนของ ป๋ามาร์ค เลยว่า
    จะเป็นตัวแทนขายให้ก้ได้แต่ต้อง
    ชื่อ1 แถม2
    จัดไปตามนั้นนะ55555
    สู้ๆๆครับ
  • แถวลาดกระบังมีมั้ยค่ะ
    แต่ที่รู้ๆแถวอุดมสุขมี1ร้านค่ะ
  • ที่เชียงราย คงต้องรอคุณเอ๋เขาพร้อมก่อนครับ
    แถวลาดกระบังก็ยังไม่มีตัวแทนครับ
    บริเวณที่ยังไม่มีตัวแทน เราจึงจำเป็นต้องส่งเอง
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ลูกค้าผมเขาแจ้งมาว่า มีอาหารใหม่โทรมาตื้อให้ลอง เขาบอกว่าคุณภาพเหมือนกัน โปรตีนสูงกว่า ราคาขายต่ำกว่า และให้ส่วนลดมากกว่า

ขอเรียนชี้แจงลูกค้าเอฟวันทุกท่านดังนี้ครับ
    อาหารเรา โปรตีนสูงสุด 32% ในรุ่นแอดวานซ์ และไขมันสูงสุดที่ 17% ในรุ่นเปอร์ฟอร์มานซ์
    ปริมาณสารอาหารที่เราออกแบบมาให้แตกต่างกัน ก็เพื่อให้ตรงกับเป้าหมายทางการใช้งานครับ

สิ่งสำคัญที่ไม่ควรมองข้าม คุณภาพของอาหารเราต้องดูที่วัตถุดิบที่ใช้ในการผลิต
    ปริมาณโปรตีนสูงหรือต่ำ เราต้องดูด้วยว่าแหล่งโปรตีนมาจากวัตถุดิบประเภทใด
    เพราะโปรตีนจากวัตถุดิบบางชนิด แสดงผลทางห้องแลปให้ค่าเปอร์เซนต์ตามนั้นจริง แต่ไม่สามารถดูดซึมไปใช้งานได้
    และปัจจัยเรื่องราคาที่สำคัญอีกตัวก็คือ ปริมาณ % ของไขมันที่ผสมอยู่ด้วยครับ

เราไม่สามารถทำให้ราคาอาหารเราถูกที่สุดในท้องตลาด แต่เมื่อเทียบทั้งคุณภาพและราคาอาหาร อาหารเราคุ้มค่าและยุติธรรมมากที่สุดครับ:005:
  • ที่ประโคนชัยร้านไหนคับ ประโคนชัย รักสัตว์ อยู่ตรงไหนคับ ขอเบอร์หน่อย ขอบคุณคับ
  • ผมยังไม่ได้รายละเอียดและเบอร์โทรมาเลยครับ กำลังจะส่งของไปพรุ่งนี้
    เป็นคลินิครักษาสัตว์ ชื่อประโคนชัยรักษาสัตว์ครับ
  • มาขาย สระบุรีบ้างสิครับ

พี่มาร์ค
  • กระบี่ ไม่มีบ้างหรอครับ พี่ครับ
  • ไม่ได้รู้จักพี่มาร์คเป็นการส่วนตัวและไม่เคยคุยกัน
    แต่เท่าที่ได้ศึกษาจากเวบนี้และอ่านเรื่องราวที่พี่มาร์คเขียนไว้ตอนที่เอาเจ้าไทเกอร์มาเลี้ยง จนปัจจุบันไทเกอร์ไม่อยู่แล้ว

รู้สึกว่าคน คนนี้รักพิตบุลจริงๆๆ เเรงบันดาลใจจากการเลี้ยงพิตบุลก็มาจากไทเกอร์นี่แหละครับ

เพราะฉนั้นอาหารที่ทำออกมาเพื่อหมาที่ตนเองรักเฉกเช่น พิตบูล จึงต้องเป็นอาหารที่มีคุณภาพและเหมาะสมกับลักษณะประจำพันธ์และเปลี่ยนไปตามช่วงอายุ คุณภาพสมราคาที่จะจ่ายเเพงกว่าทำไม ...ในเมื่ออาหารที่คนรักพิตบูลรังสรรค์ออกมาให้พิตบูล

คำตอบอยุ่ในตัวของมันแล้วครับ

จะจ่ายแพงกว่าทำไมและจะลองผิดลองถูกกับอาหารยี่ห้ออื่นอีกทำไม ในเมื่อสิ่งที่มีอยู่ในมือมันดีเยี่ยมอยู่แล้ว....
  • เลยมา อุทัยธานี ด้วยก็ดีน่ะคับ.....น่ะน่ะน่ะ..
  • :m011:พี่มาร์ค ครับ F1 ที่นครศรีฯ หมดครับ.......นานนานทีจะออกจากป่าเข้าเมือง ไปซื้ออาหารมาเพิ่มดันหมดอีก:m057:
  • พี่มาร์คครับซีดีมาลงที่ร้านย้งแซไถ่ ยังครับอยากได้ครับ.ขอบคุณครับ
  • จ.ปราจีนบุรี ตอนนี้อาหารหมดไม่มีจำหน่ายมานานแล้ว กำลังรอของมาส่ง แต่ยังไม่ทราบจะมาเมื่อไหร่ เห็นว่าติดปัญหาเรื่องการขนส่งครับ

ไม่ทราบจริงเท็จเช่นไรเรื่องปัญหาการขนส่ง:002: แต่ผมได้ยินจากผู้ขายที่คลองรั้งครับ

( ถ้าติดปัญหาการขนส่งรับอาสาดีไหมนี่ เพราะอยู่นนท์ แฟนอยู่ปราจีนฯ เอามาขายหารายได้เสริม:013: :030:)