ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อเจอคำถาม
  • เมื่อเจอคำถามแบบนี้จะตอบยังไงดี
    ..ทำไมมันผอมจังป่วยหรือเปล่าครับ น่าสงสาร...
    image
    ไฟล์แนบ
    vintagecams_1377604533790.jpg 172K
  • ถ้าหมาอย่างในรูปบอกว่าป่วยนะ ผมจะตัดบทเลยครับ "ครับมันป่วยอยู่พยายามออกกำลังกายรักษามันอยู่ครับ" เหตุผลเพราะคนถามมันป่วยการที่จะตอบจริงๆ :-D
  • ครับ ตอบเลยว่า ป่วย

ป่วยการที่จะอธิบายครับ 55
  • ครับ ไม่ได้ตอบไปครับ ไม่รู้จะตอบยังไง
    (คิดในใจถ้าตอบต้องอธิบายยาวแน่ และก็คงไม่รู้เรื่อง)
  • PitbullZone สบายดีนะครับ Hanlo
  • หมาแบบนี้ป่วย หมาตัวนี้สงสัยใกล้ตายแหละ
    เจ้าของไม่ดูแลเลย ล่ามโซ่ตลอด ฮ่วยไม่เข้าใจ
    มันแยกแยะไม่ออกหรือไง ว่าหมาตัวไหนผอม
    หมาตัวไหนอ้วน หมาตัวไหนฟิต เพลียยยยยย

image
  • มันต้องอดๆอยากๆแน่ๆเจ้าตัวนี้น่าสงสารดูซิเนี่ยซี่โครงบานเลย [-O< image
    ไฟล์แนบ
    A23176.jpg 75K
  • ผมชอบหมาป่วยเหมือนกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 48K
  • แต่ละตัวเห็นแล้วน่าสงสาร....สงสารตัวเองไม่มีแบบนี้เลี้ยงกับเขา อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o040:
  • เห็นแล้วน่าเกรงขามมากกว่าคับอิอิ