ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลองส่งภาพด้วย Tablet PC
  • ทดลองส่งภาพด้วย Tablet PCimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_20130902_104036.jpg 112K
  • สวัสดีพี่ สบายดีนะครับ สุขภาพเป็นอย่างไรบ้างครับตอนนี้
  • สวัดดีครับ สบายดีครับ ไม่เครียด ไม่ทรุด (เบื่อๆเซ็งๆที่ไม่ได้เลี้ยงพิทบูล)
  • เยี่ยมไปเลยพี่ อ่านแล้วดีใจมากครับ
  • ตอนที่รู้ว่าป่วยแรกๆก็เครียดมาก แต่คิดอีกทีว่าอะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิดก็เลยทำไจได้ครับ พอคิดได้อย่างนี้ก็เริ่มดีขึ้นๆ ไม่มีความพร้อมที่จะเลี้ยงพิทบูลแต่ก็ยังหลงไหลในพิทบูลตลอดเวลา(เลยเอาดินมาปั้นเป็นพิทบูลแทน555)
  • สวยนะคับน่าทึ่งฝีมือดีคับเทียบกับเหรียญ10เล็กนิดเดียวเก่งคับขอชมเชยฮ่าๆๆๆ
  • เก่งจังเลยค่ะ