ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เขี้ยวประสานเขี้ยว
  • ความเกมอยู่ในสายเลือดคับ
  • คนที่ถ่ายคลิปแม่งเหี้ย ปล่อยให้พิตบูลไปกัดหมาตัวอื่นจนตายได้ยังไง แม่งยังเป็นมนุษย์อยู่หรือป่าวว่ะ ไอ้สัตย์ส่วนพวกเหี้ยอีกกลุ่มใช้หมากัดกันเพื่อการพนัน เหี้ยจริงๆ ไม่ชาตินี้ก็ชาติหน้าเวรกรรมจะตามไปหาพวกมึง
  • คุณ wongvit ทางใครทางมันดีกว่าครับ ไม่มี คนทำเกมแบบนี้ ทุกวันนี้ จะมี พิทบลู ได้ยังไง หละครับ
  • เดี๋ยวนี้กับสมัยก่อนมันต่างกัน ใครยังด้านทำก็เอาเถอะครับ หมาคุณ ตราบใดที่ยังรัฐนั้นๆไม่มีกฏหมายควบคุม
  • คิบะ ชิกามารุ ^_^
  • ทุกอย่างสามารถเปลี่ยนสู่สิ่งที่เหมาะสมกว่าได้ตามยุคสมัย
    ใครดักดานก็ทำไป
  • คนที่สนุกสนานกับการทำบาป ทำกรรม ยืนดูมันตายไปต่อหน้าต่อตาได้นี่โรคจิตร ไม่ก็ต้องมีอาการทางประสาท
    แน่ๆอะ คลิปแรกนี่ชัดๆเลยต้องมีจิตรใจเลวมากเข้าขั้นโรคจิตร คลิปที่สองนี่คงโรคประสาทเก็บกด
  • ไอ้คนที่ชอบทางนี้อยากให้ลองเป็นหมาดูมั่ง ดูว่าจะยังชอบอยู่รึเปล่า
  • PiTBullDoGGamE :063:
    ผมว่าชอบแบไหนก็เดินสายนั้นดีกว่าครับ ไม่เห็นจะต้องมาตำหนิกันเลย
    และที่ถูกต้องก็คือ ถ้าไม่มีเกมส์กัดแบบนี้ ก็ไม่มีสุดยอดสุนัขที่ชื่อว่าพิตบูลอย่างที่เราครอบครองอยู่นี้หรอกครับ
    ผมเองก็ไม่ได้เลี้ยงสยกัดแต่ผมก็ไม่เคยมองว่าคนที่ใช้พิตบูลในเกมส์จะเป็นฝ่ายผิดยังงัยเลย
  • ถ้าเป็นpitกับpitกัดกันในเกมผมว่าก็เป็นเรื่องธรรมดาของสุนัขพันธุ์นี้ แต่เอาไปกัดกันหมาอื่นๆผมว่ามันไม่แฟร์ เหมือนผู้ใหญ่ตบเด็ก
  • เก็บไว้เป็นความทรงจำดีกว่าเกมส์กัดเนี่ย อย่าเอามันมาทรมานเลย
  • ลืมอะไรก็ลืมได้ แต่อย่าลืมกำพืดตัวเอง
  • เห็นด้วยกับ คุณ oKaTaio
  • มันเป็นสเน่ของพิทบลูจิงๆ ชอบใครชอบมันคับ
  • แบบนี้ไม่แฟกัดกับพิด้วยกันสิ
  • ทางไคทางมันคับ การพนันไม่เกี่ยวกันคับ
  • ทางใครทางมันครับ ไม่ชอบสายกัดก็อย่าว่าเขาเลยครับ แต่ละตัวมันเกิดมามีหน้าที่แตกต่างกัน ไก่ยังมีไก่ชน ไก่ไข่ ไก่เนื้อ นานาจิตตังครับ