ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาเอาไปเถอะนะ 2000
  • มีนกกรงหัวจุกแลกเอาไปเลย
    0865154249 ป้ำ
    ไม่มีรูป หมาสวยโคตรๆไม่กัด ยายด่า ไม่ไหวแล้ว
    ใครเพาะมาเอาไปเลย สุดๆๆๆๆๆ
  • ขอขาย2000 ห้ามต่อ สวยสุดๆ ซนสุดๆๆๆมาเอาไปทื หมาอยู่สามพราน นครปฐม
    พร้อมผสม 0865154249 ใครหาพิทบูลคุ้มสุด ๆๆๆๆๆๆๆเมียๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มีรูปปะคับ
  • แม่งไร้ค่าขนาดนั้นเลยหรือ ?
  • ตอนรับมาคุณก็ไม่คิดพอมีปัญหาคุณก็โทษหมา :064:
  • ปัญญาอ่อน เเม่กูด่ามาตั้งหลายปี กูยังเลี้ยงอยู่เลย. เลิกเลี้ยงเถอะมึงขายไปก็จบ. ต่อไปไม่ต้องสรรหามาเลี้ยงอีกล่ะ
  • ขายไวๆนะ เดี๋ยวยายจะตีเอา :o028:
  • ถ้าเอานกไปเลี้ยง ต้องถามครอบครัวก่อนนะ
  • ถึงคุณ makoto ครับ. หมากูตังกู. บาทนึงกูจะขายก็ขายได้. มันตังกูควย. ปากดีจริงๆมึงเนี่ย. เสือกควยไรวะ. สิทของกูจะขายให้คนพร้อมเอาไปดูแลต่อ. ไม่ได้เอาไปฆ่าทิ้ง
    ขอบคุณทุกสายที่โทรครับ. เพื่อนผมซื้อไปแล้วครับขอบคุณครับ.
  • ชอบใจ มาก ครับ คุณ PUMSASIN สุดยอดพวกนี้ต้องเจอแบบนี้
  • เอาใว้เป็นกระทู้ศึกษา ไม่ไดว่าเจ้าของกระทู้นะ ถ้าใครยังไม่พร้อมอย่าได้คิดเอามาเลี้ยงกันอีกนะครับ ปัญหาที่ทางเวปกำลังรณรงค์มันจะไม่จบไม่สิ้นกันสักที
  • ครับผมคุณ Pumasin มันเป็นสิทธิของคุณ คุณจะขายเท่าไหร่ก็ได้ แต่ถ้าขายที่นี่เขามีกฎครับ ถ้าไม่ทำตามกฎก็น่าจะขายที่อื่น คนอื่นที่เขาพูดก็เพราะคุณไม่ทำตามกฎน่ะครับ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/31282/ก่อนลงขาย-ขอความร่วมมือจากสมาชิก/p1

สิทธิ หน้าที่ ความรับผิดชอบ = หน้าที่พลเมืองของทุกสังคม :o034:
  • ตังมึง....เงินมึง.....แต่นี่เวปของพวกกู! :o019:
  • นิสัย มากอะ
    ก่อนมืงเอามาเลี้ยงทำไมไม่ถามยายมก่อนวะ
    หมามืงเงินมืง มืงจะขายเท่าไรก็ได้ นั้นมัน ไม่ใช่พิทบูล
    ถ้ามืง จะเลีี้ยงพิทบูลมืงต้องเลี้ยง จนวันที่หมามืงตาย
    คนเหี้ยๆแบบมืง ควร เอาไปปล่อยวัด
    ไอ้ควาย
  • กุขึ้นแต่เช้า. เพราะมีคนเหี้ยๆแบบมืง
    มืงขายให้เพื่อนมืง เพื่อนมืงมีความรู้มากแค่ไหน
    กุฟังธงเลย ขายแบบรีบๆๆแบบนี้ เพื่อนมืงไม่รู้เรื่องเหรี้ยอะไรหรอก
    ไม่รู้ว่าบ้านเขามีกรงไหม มีรั้ว ไหม.
    เด่วไปกัดใครตายห่าอีก ขออีกคำ ไอ้ต่ำ
  • เอ้าใครสนใจที่จะโดนประนาม ก็หิ้วกรงไปหาพี่เขาได้ครับ :-D
  • ผมมีนกเอี้ยง แลกได้มั้ยฮ่ะ :032:
  • เออ ก็เพราะคนแบมึงแหละ มันถึงได้ชิปหาย ที่กูด่าเพราะกูหวังดี ดูแล้วเจตนามึงมันไม่ดี เงินมึง หมามึง แต่กูจะเสือกอะ มึงลองคิดให้ดีๆว่าเพราะอะไร มึงขายไปมึงก็หมดภาระ แต่ภาระมันจะไปตกอยู่ที่คนอื่น กูถึงเกลียดพวกเลี้ยงตามกระแสไง ไม่ศึกษาให้ดีก่อน ไม่ดูกำลังตัวเอง คนไร้ความรับผิดชอบเลี้ยงตัวเหี้ยไรก็ไม่ได้หรอก มีคนขายหมาเยอะแยะ แต่ถ้าเป็นมือเก่าๆกูจะไม่ไปยุ่งเลย แต่กรณีของมึงมันไม่ใช่ มึงมันแค่อยากเลี้ยงนก และถ้ารับคำด่าไม่ได้ ก็อย่าเข้ามา ที่นี่ของมันแรง มีแต่คนเลี้ยงและรักจริง ถ้าเป็นเมื่อก่อนมึงหัวขาดไปแล้ว จงยินดีกับการกลับมาของกู กูไม่ใช่พวกเกรียนที่ด่าคนเพื่อความมัน แต่กูคือ สมาชิกคนนึงที่คอยดูแลสอดส่อง ที่นี่ เออ แค่นี้แหละ
  • ผมขอแต่งตั้งให้พี่ MakotoHIN29 เป็นมือปราบพิตบูล เพราะพี่ไม่ใช่คนธรรมดา :063:
  • สงสารเพื่อนคุณวะที่เอาหมาไปเลี้ยง
    เศร้าใจ :024:
  • มึงมันเป็นคนใจหมา สงสัยมึงอยู่แต่กับยายมึง พ่อแม่มึงเลยไม่ได้สั่งสอนมึง คนอย่างมึงควรโดนส้นตีน แม่งรกโลกจริง
  • MakotoHIN29 :063: :063: :063: =D>
  • เจ้าของกระทู้....คนอย่างคุณไม่เหมาะที่จะเลี้ยงสิ่งมีชีวิตใดๆทั้งสิ้น
  • เห็นตั้งกระทู้แล้วประสาทจะเสีย :m87:
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 32K
  • พยังงี้เลยเหรอครับพี่โจ้ตัวเบ๋อเร๋อเลย :-))
  • ปัญญาอ่อนมากสำหรับคำว่า. PitBull
  • ตั้งกะทู้มาเพื่อฆ่าตัวเองแท้ๆเลย....กูละเพลียแทนหมา :O
  • คือ ไม่เข้าใจนะ ว่า 2,000 พี่จะเอาไปทำไม... ขายให้ได้ค่าเหล้าคืนนั้น หรืออะไรยังไง
    แอบงงๆ เพราะเราก็บรีดหมา ขายด้วย คือ ถ้ามันไม่พอจะ "ขาย" เราก็ให้กันไปเลี้ยง
    คือถ้าขายมันก็ควรจะเป็นน้ำเป็นเนื้อหน่อย แบบเออ ห้าพัน แปดพัน หมื่นสองหมื่นก็ว่ากันไป
    ไม่ก็หาบ้าน ดีๆ ก็ไม่ต้องไปขายหาคนที่พร้อมจะเลี้ยงจริงๆ
    2,000 นี่มัน..... ไม่ใช่อ่ะ...
  • เก่งกับทุกคนครับ ยกเว้นยาย 5555
    ไม่บอกกะยายแบบนี้บ้างงะ "ถึงคุณ ยาย ครับ. หมากูตังกู. กูจะเลี้ยง. มันหมากูควย. ปากดีจริงๆมึงเนี่ย. เสือกควยไรวะ. สิทของกูจะเลี้ยงของกู เลี้ยงไม่ได้ก็เอากูไปฆ่าทิ้ง"
  • อะไร กัน ว่ะ 2000
  • คันกะปู๋ ม่ายรู้เปงอะรายยยย
  • ขายพิทบูล 2000 หรา ครับ 5555 :013:
  • แล้วคุณก็จะโดนเต็ม ๆ แบบนี้
  • ถ้าคนที่มีความรักในสุนัขพิทบลูคงไม่มีกระทู้แบบนี้หลอกคับ คงจะเลี้ยงเพราะตามกระแส ผมอยากจะบอกว่าในหัวของคนที่รักพิทบลูไม่มีคำว่าคิดจะขายมันให้กับคนอืนหลอกคับเพราะพิทบลูคือ สุนัขที่รักนายของมันที่สุดแล้วคุณยังทำมันลงหรือคับ
  • คุณเคยมองตามันเวลาที่คุณจะออกจากบ้านไหม และในเวลาที่คุณกลับบ้านถ้ามันมีโอกาสที่จะมาต้อนรับคุณมันก็จะมาเป็นตัวแรกก่อนยายของคุณอีก ผมคิดว่าอย่างนัน้นะแล้วคุณยังจะทอดทิ้งมันอีกหรือคับถ้ามันบอกคุณได้มันคงจะบอกคุณว่าเอายาเบื่อมาไห้มันกินเถะอย่าขายมันไห้กับคนอื่นเลย
  • บอร์ดนี้ส่งเสริมให้คนรักหมา และเลี้ยงหมาด้วยความรัก และรับผิดชอบครับ ถ้าไม่มั่นใจว่าจะดูแลมันไปได้ตลอด อย่าไปเอามันมาเลี้ยงเลย พวกเราต่อต้านพวกทอดทิ้งหมา และพวกเลี้ยงตามกระแส หากเหตุผลที่จะทิ้งมันมีเพียงเท่านี้ อ่านกี่รอบมันก็ไม่มีน้ำหนักพอครับ

คนที่สนับสนุนเจ้าของกระทู้รู้สึกว่าจะมีเพียงคนเดียวนะ แต่คนอื่นๆไม่มีใครเห็นด้วยเลย
  • พลาดไง.image
    ไฟล์แนบ
    480908_401707746613265_938832010_n.jpg 57K
  • ถูกจัยพวกที่ชอบทอดทิ้งจงจำไว้ :-))
  • .... นี้หล่ะผลของ ไม่เอาใจใส่ดูเเล 5555. [-X
  • คนสนับสนุนมันก็ประเภทเดียวกันครับป๋า :o034: