ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง (มาร์ค) มันฟอร์ย ที้เคารพ sea son 1
  • กรูจะทําไห้(หมาพิดบรู)ทีมึงเทิดทูนเป็นหมาพันธ์ทางไนประเทศไทยมึงจงรู้เอาไว้ตอนนี้กูกับเพื้อนกู3คนมีหมาตัวผู้รวมกัน5ตัวตัวเมืย8เคิยคิดจะตั้งฟาร์มแต่เป็นเพราะความไจแคบของมึงกูจะทําไห้คําว้า(พิดบรู)ก้วงขึ้นมึงมันขี้โม้กูฟังมึงมาเยอะกูทนกับกดเกนปันยาออนของมึงมานาน :0&คราวนี้มึงฟังกูไห้ดีกูจะเอาหมาตัวผู้ที้รวบรวมมาไปไร้ทับหมาตัวเมืยตามวัดเเละที้ตางๆเทาที้กูกับเพื้อนจะไปได้เริมจากกรุงเทพและรอบๆปริมนธนสวนพิดบรูตัวเมืยทั้ง8ตัวกูได้ทับกับพิดบรูเลือด100แล้วกูจะมีหมา8คอกเเล้วกูจะเลี้ยงไห้ได้9เดือนและกูจะไปปล่อยตามวัดวัดละ5ตัวตอไปอีก5ปีข้าน้าไครอยากเลี้ยหมาพิดบรูไม้ตอ้งไปซื้อตามฟาร์มหรือมาเปิดเวบบอร์ดสนตีนนี้อีกไปเก็บเอาตามวัดไกล้บ้านไดเลิยมึงอย่าคิดว้ากูจะทำไมไดกูมีงบที้จะทำเเละกูกับเพื้อนจะทำจริงๆกรูเชือว้ามีคนคิดเหมือนกันกับกูเเละอีกบางคนว้าบอร์ดของมึงมันเสงเครงหัวยเเตกเเละไอ้พวกครั้งไบเพรชพวกมึงคิดว้ารู้จริงเรื้องหมาแต่ปลาวเริยพวกมึงเอาความคิดโง้ๆ:o019: มาโพสตามบอร์ดมาเเสดงออกทางทีวีและสร้างกระแสควายๆของพวกมึงและก็มาบอกกับคนอืนๆว้าเป็นสิงที้ดีเริดแต่จริงๆเเล้วก็คือ:o019: คุวยมันเป็นสิ่งที้หัวยแตกและไอ้ความรูไนบอร์ดพิดบรูโซนของพวกมึงก็เป็นเพียงเรืองทีอยูไนขี้ตีนของกู :o019: โถ่โว้ยไอพวกควายพวากมึงไปหาย้ามาเเดกไปเอาเป็นว้าเเค้นี้กอน>:-) ป.ร. ตอนนี้ทับหมาวัดไป9ตัวแล้วโปรดติดตามsea son 2
  • กูว่าเมิงอย่าเพิ่งทำอะไรเลย เอาหมาเมิงไปขายแล้วเอาเงินไปเรียนใหม่เหอะ

คำง่าย ๆ ยังเขียนไม่ถูกเลยควายเอ้ย :-))
  • ไอสมองควาย
    :013:
  • อย่าลืมเอาพิทตัวผู้ไปทับกับแม่มึงด้วยหละ
    เผื่อจะได้ลูกออกมาโง่ๆดุๆ เหมือนตัวมึงอีกซักครอก
    แล้วก็ให้พ่อมึงมาทับกับพิทตัวเมียด้วยนะ ระหว่างที่แม่มึงไม่ว่าง รับศึกหนักจากพิททั้ง 5 ตัว

กร๊ากๆๆๆๆๆ
  • มึงว่างมากหรือไงว่ะกูว่ามึงต้องประสาทแดกแน่ๆเรยไอควายเอ้ยแดกข้าวหรือแดกหญ้าเนี่ย555รกบอร์ดเค้าป่าวๆ
  • ภาษาห่าอะไรของมันว่ะ ท่าจะเมากาว55555
  • มีคนแบบมรึงซัก10คนกูนึกไม่ออกเลยประเทศชาติจะเป็นยังไง
  • เฮ้อ.... ไม่น่าจะไปลงกับหมานะครับ
  • :O ................... :-)) :-)) :-))
  • เขียนแนวๆเนี๊ยะ เหมือนสไตล์พี่บอยพิษณุโลกเลยแฮะ
  • 082-3482448 :047: :013:
  • อ่านหนังสือเขียนหนังสือเยอะๆค่ะ จะได้ไม่เป็นภาระกับลูกหลาน
    วุฒิภาวะทางปัญญาแค่ไหน ก็จะแสดงออกมาเป็นตัวอักษรแบบนั้น เหมือนการกระทำเลย
    ไม่ได้สร้างประโยชน์ ก็อย่าทำความชั่วค่ะ จะได้ไม่รกโลก
    :o067:
  • อีกหน่อยมีลูกเต้า พ่อแม่แก่ๆไปไหว้พระที่วัด ไอ้หมาจรจัดที่เพาะขึ้นมานั้นแหละมันจะกัดพ่อแม่ลูกหลานตัวเองตาย เกิดมาเป็นคนทั้งทีคิดเรื่องดีๆสร้างสรรไม่ได้ ไปฆ่าตัวตายซะ สงสารหมาจริงๆได้เจ้าของแบบนี้
  • ไอ้เด็กกระโปก...กรูว่ามรึงไปหัดอ่าน...กอ.ไก่...มาก่อนดีกว่ามั่ย!!!
    ไอ้เด็กimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 32K
  • อ่านไม่รู้เรื่องว่ะ เรียนหนังสือต่ออีกสักสิบปีค่อยมาเขียนใหม่นะไอ้น้อง
  • อยากจะทำอะไรก็ทำไปเถอะ ผมไม่สนหรอก จะผสมออกมาเป็นพัน เป็นหมื่นตัวก็เรื่องของคุณครับ
    ผมคงดูแลได้แค่ในบอร์ดนี้ นอกเหนือจากนี้ผมคงตามไปดูแลไม่ได้ และมันก็ไม่ใช่หน้าที่ผมด้วย

จะรอติดตามชมผลงานนะครับ :-D
  • ที่ทำน่ะมันไม่ได้แก้ปัญหาอะไร และก็ไม่ได้เกิดปัญหากับเวป. แต่มันจะสร้างปัญหาให้กับสังคมและส่วนรรวมส่วนใหญ่มากกว่า การกระทำมิได้ก่อเกิดประโยชน์อันใดกับตัวเองเลย. มีแต่สร้างปัญหาให้สังคมส่วนรวมมากขึ้นก็เท่านั้นเอง เพียงเพื่อต้องการความสะใจ และตอบสนองอารณ์ให้กับตัวเองเท่านั้น

• อย่าไปใส่มันเลย คนประเภทนี้ก็เป็นแค่ ขยะทางสังคมเท่านั้นเอง นอกจากไม่ช่วยสร้างแต่เสือกยังคิดทำลาย
  • พิตบลู NOT พิตบรู .............บู๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

555 จบชั้นอะไรมาครับ
  • เย็ดเข้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไอ้เด็ก ปัญญาอ่อน
  • เชี่ย...ไอ้กระเหรี่ยง หัดเขียนภาษาคนก่อนมั้ย แสรดดด..สิ่งที่มึงจะทำกูยังไม่ปวดหัวเท่าภาษาที่มึงเขียน ร้องเพลงชาติได้ยังมึงอ่ะ :o034:
  • กรูจะบ้าตาย มันคิดว่ามีคนคิดเหมือนมันด้วยเว้ยเฮ้ย มึงลองค่อยๆอ่านความคิดเห็นดีๆนะนะไอ้โรคจิตมีแต่คนสนับสนุนมึงทั้งนั้นเลยว่ะ 555555 ไอ้บร้าาา ที่สำคัญแม่งมีเพื่อนจะร่วมอุดมการณ์กับมึงด้วย โอ้ววโน สุดยอด อยู่จังหวัดไหนเนี่ย ...ออ อย่าบอกนะกลัวคนจังหวัดนั้นจะอาย 555 เอ่ะ หรือว่าไม่ใช่คนไทยดูจากที่พิมพ์แล้ว ไอ้ขวดเอ๋ย แหม่ๆๆจะทำหมา 8-9 คอก ถุย มึงมีปัญญาหาเงินเดือนละ 4-5 หมื่น อย่าบอกนะว่ามี กรูๆๆๆๆไม่เชื่อ จากภาษาที่พิมพ์มา 4-5 พันก็หาให้ได้เถอะ ถุย อีกที
  • สงสารพระ+เณร เเละคนที่ทำบุญ ถ้ามันโตจะเกิดอะไรขึ้นน่ะเเค่คิดก้อสยองเเล้ว
  • ไอ้เควี่ย หนักแแผ่นดิน
    แข่งท่ิอง ก ไก่ กะลูกกูมั้ย
  • สงสัยไอ้พวก โรฮิงญา ที่หลบหนีแม่งเข้ามาป่วน :o034:
  • ฝนตกทั้งวันเห้อเซ็งจุงเบย
  • จิตป่วย :039:
  • มึงจะทับไปกี่แม่ก็ชั้งมึงเหอะ ระวังขี้เรื้อนหมาวัดจะติดหมามึงแล้วก็จะลามไปติดบนหัวมึง ไอ้คนใจขี้เรื้อน
  • ลบเถ่อะครับกระทู้นี้ ตั้งอีกก็ลบอีก แค่นั้น ไม่ตั้งใจเรียน เขียนผิดเย่อะน่ะเนี่ยะ
  • ผมคนนึงหละมึง ไปไล่ทับเลย เดี่ยวกูจะเอายาเบื่อไปโยนให้แมร่งแดกทุกวัดเลย เบื่อชิบหาย หมาไม่ีมีเจ้าของเนี่ย แล้วไอ้พวกโลกสวยอะ มึงไม่ให้เทศบาลจับ แต่มึงเอาไปเลี้ยงเองมั้ยหละ
  • ซื้อวุฒิ ป.6 จบมาป่าวภาษาไทยยังพิมพ์ผิดหรืว่าไม่ใช่คนไทย!!! :m80:
  • เรื่องของมัน อย่าไปใส่ใจ อย่าไปเม้นข้อความกันอีกเลย เดี๋ยวมันจะดีใจที่มีคนมาสนใจข้อความของมัน...ลบเลยครับพี่มาร์ค เด็กมันปัญญาอ่อน
  • อ่านตั้งนานเข้าใจแค่ ตอนที่มันบอกว่าจาเอาไปไล่ทับทุกวัด ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา กู อ่านไม่ออกเลย
  • กูว่ามึงน่ะไปหาหญ้าแดกน่ะเหมาะแล้วไม่ต้องบอกคนอื่นหรอก เขียนหนังสือก็ไม่ถูกเขียนผิดๆถูกๆคนงานกัมพูชาของกูมันเขียนจดหมายลางานยังไม่เขียนผิดแบบนี้เลย อ่านแล้วกูก็อายแทนแถมความคิดมึงก็ห่วยแตกกูว่ามึงไปหาหญ้าแดกน่ะเหมาะแล้วแต่ก็ให้เลือกหน่อยนะ เอาไอ้ที่เขาพึ่งฉีดยาฆ่าหญ้าใหม่ๆนะ มันจะได้ตายๆไปเลยคนแบบมึงอยู่ไปก็รกโลก เปลืองอ๊อกซิเจน
  • :o017: ปวดจิต ปวดใจ สงสัยธาตุไฟเข้าแทรก
  • =D>เป็นคนไทยหรือป่าวครับทำไมผมอ่านไม่ค่อยเข้าใจเลย :-))
  • มีลูกชายทะเลภาค 1 แล้วจะกล้ามี ลูกชายทะเลภาค2 อีก55
  • แค่เริ่มต้นเรื่องก็บ่งบอกแล้วว่า วุฒิภาวะเขาแค่ไหน ความคิด การเขียน และที่สำคัญสิ่งที่เขาสื่อออกมา แสดงอะไรออกมาหลายอย่าง อย่าถือสาเลยครับ เขาอาจจะคับแค้นใจมาจากที่อื่น แล้วออกมาระบายในกะทู้นี้
  • อยากเห็นหน้าจังเลย อยากถามว่าเขาคิดอะไรอยู่ตอนนี้ฮ่าๆๆๆ ทางมันมีให้เดินอยู่ 3 ทางคับ
    1.ทางปกติที่คนนทั่วไปเดิน
    2.ทางที่ลำบากหน่อย(สำหรับคนที่ทำเพื่อคนอื่นเยอะๆและไม่เห็นแก่ตัวเอง)
    3.ทางที่เดินง่ายๆสบายๆ(สำหรับคนที่ทำตามใจตัวเองหรือพรรคพวกของตัวเอง คนที่ไม่รู้จักฝืนใจตัวเอง ไม่สนอะไร ใครจะเดือดร้อนไม่เกี่ยวกูไม่สน คนที่อยู่เพื่อตัวเองและพรรคพวกตัวเองอย่างเดียว ทำตามใจตัวเองซะส่วนมาก โดยไม่สนว่าใครจะเป็นอะไร)
    และทุกคนสามารถเดินได้ทั้ง 3 ทางพร้อมๆกัน

ทางที่ 1.คนที่ปกติทั่วไปอาจเดินทางปกติมากหน่อยและอาจเดินทางที่ลำบากบ้างและทางที่สบายบ้าง คนพวกนี่คือคน ปกติ

ทางที่ 2. คนที่ทำเพิ่อคนอื่นมากๆทำเพื่อส่วนรวมมากๆคนพวกนี้คือคนพิเศษคนแบบนี้คนทั่วไปจะยกย่อง น่าเคารพนับถือ

ทางที่ 3.คนที่ทำอะไรตามใจโยไม่สนว่าใครจะเดือดร้อนหรือได้รับผลกระทบอะไร คนพวกนี้คือคนไม่ ปกติหรือ คนเลว.....(พูดง่ายๆตรงเลย)เห็นกันอยู่ทั่วบ้านทั่วเมือง ตัวอย่างเช่น ออกจากคุกมา แล้วก็ยังมาก่อเรื่องอีก ติดอีกรอบ ออกมาก็กลับเข้าไปใหม่อีก นี่แหล่ะคือคนจำพวกนี้ แต่มันไม่จำเป็นต้องติดคุกเสมอไป คนแแบบนี้แฝงตัวอยู่กับทุกพื้นที่ ที่มีคนดี และคนปกติอยู่ โดยที่เขาจะไม่รู้ตัวเองว่าเขาคือใคร(คนเลว) เช่นดำกับขาวก็รู้อยู่ว่าดำแล้วก็ยังหยิบดำอีกคิดดูเอาเองแล้วกันฮ๋าๆๆๆๆ

และคุณ ARMunder จะเป็นคนที่เลือกเดินทางสุดท้ายมากกว่าก็แล้วแต่คุณ คนเราทำอะไรก็ได้อย่างนั้นกลับคืนมาอยู่แล้วคับ เรื่องนี้จริงแท้แน่นอนฮ่าๆๆๆ
  • 55555
    ว่าจะไม่เม้นต์อะไรแล้วนะ
    แต่มันอดหัวเราะไม่ได้จริง ๆ โรคจิตชัด ๆ
    คนพันธุ์นี้ ยิ่งเราไปสนใจ ยิ่งได้ใจครับ
    แต่มันอดที่จะหัวเราะไม่ได้จริง ๆ หายแซ๊บบบบบเลย จขกท.
  • ท่านอุทัย คอมเม้นท์ได้เฉียบคมจริงๆ แต่ไอ้เวรนี่ไม่รู้ว่ามันจะอ่านเข้าใจหรือเปล่านะ เพราะภาษาไทยแม่งระยำมาก 55
  • มึงเอาหมามึงมาผสมแถววัดบ้านกูนี่มา กูจะรอต้อนรับมึงอย่างสมเกียรติเลยมึงเอ๊ยยยยย ไอ้ความคิดอาภัพ
  • คงจะเจริญประเทศไทยถ้ามีคนอย่างนี้อยู่ :064:
  • ไม่รู้จะพูดยังไงดี ขอมอบเพลงละกันครับ :o034:

• เกิดเหตุการหักมุม ... กลายเป็นฮาซะงั้น :013: :013: :013:
    ฮาตั้งแต่เม้นพี่มาร์คละ "แต่ไอ้เวรนี่ไม่รู้ว่ามันจะอ่านเข้าใจหรือเปล่านะ เพราะภาษาไทยแม่งระยำมาก55" 5555555+
    thai_mk :006: สุดยอดค่ะ
  • เอาไป 5 กระโหลกกกก :o067:
  • หายไปเลย น่าจะแวะเวียนมาให้ด่าแก้เซ็งบ้างนะครับ 55
    คนสมองบรรเจิด คิดอะไรชั่วๆแบบนี้ แบบนี้ชอบครับ
  • สรุป ไอ้คนนี่มันกับเพื่อน เคยจะผสมหมาข้ามพันธุ์ แล้วถูกรุมด่าจากสังคมใช่ไหม? ถ้าจำไม่ผิด คุ้นๆ ชื่ิอ คุ้นๆ เหตุการณ์ สำนวน การเขียน และที่มาของเหตุการณ์ :o034:
  • ทำไมเป็นคนอย่างนี้หนอ!
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/702898#Comment_702898

ในกระทู้นี้มีเบอร์ของเขาคนนี้อยู่ครับ เผื่อใครสนใจ
  • อย่าทำเพราะอารมของคุณคนเดียวซิครับ คิดถึงใจหมามั่งคุณจะปล่อยให้หมาคุณไปผสมหรือผสมหมาไปปล่อย ทั้งที่คุณเป็นคนผสมมันขึ้นมาแล้วเอามันไปปล่อยแล้วให้เป็นภาระคนอื่น[วัด] แล้วถ้าเกิดมันไปกัดพระ[สาธุ] แล้วถ้าพระบาดเจ็บ คัยจะไปสวดศพให้คุณละ ว๊าถ้าเกิดว่าหมาที่คุณมีกัดคุณตายเพราะมันโกรธที่คุณทำแบบนี้