ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอสอบถามหน่อยคับ
  • คือยากรู้ว่า บูลลี่หยุดสูง ตอนกี่เดือน แล้วกนะโหลกจะแยกตอนกี่เดือน
    แล้ว จะออกข้างตอนกี่เดือนหรอคับ แล้วเริ่มอ้วนตอนใหน

สุนัขผม5เดือน 10 วัน ดูสูงๆไม่ค่อยอ้วน กินยังไงก็ยังไม่อ้วน
  • แปลกใจนะ ทำไมอยากให้หมาอ้วนกัน :012:
  • ไม่ได้อยากให่อ้วน แค่อยากรู้แนวทางการเจริญเติบโตของสุนัข - -
  • ขอรูปหน่อยครับ ของผมก็ 5เดือน แต่20วันแระเริ่มออกข้างแล้วส่วนเรื่องสูงก็เห็นสูงขึ้นมานิดเดียวจากตอน4เดือนนะครับ
  • ความสูงน่าจะหยุดที่ 1 ปี กระโหลก เริ่มระเบิดตั้งแต่ 6 เดือนมั้งครับ