ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูกันเล่นๆครับ น้อง MU MU อายุ 29 วัน
  • มีคนเคยถามผมว่า ควรจะเริ่มฝึกลูกหมาตั้งแต่อายุเท่าไร
    ตอบว่า เริ่มยืน ก็เริ่มเลยครับ

image

:-D
    ไฟล์แนบ
    Mu Mu 1.jpg 269K
  • ดูๆก็ไม่เล่นนะครับ ต้นสาย
  • มีบลูด๊อก เกรดพรีเมียมมาขายบ้างไหมครับพี่ต้น ราคาเท่าไรบ้างครับ ถ้ามี
  • สแตกได้เจ๋งมากเลยครับพี่ เดี๋ยวขอให้ลูกหมามันคลอด แล้วก็ โตก่อน จะขอลองทำตามบ้างครับ ^_^
  • ลูกหมาคาดว่าจะเปิดคิวได้อีกที ก็ 2015 อ่ะครับ ตอนนี้ยังมะมีปัญญาบรีดให้คนที่เข้าคิวรอได้เลย... หุหุ

ปล. ผมบรีด ไม่ค่อยจะติดมา 2 ปีแว้ว...

แถมให้ดูอีกตัวครับ ครอกเดียวกัน ตัวนี้ตัวผู้ครับ
    image
    :">
    ไฟล์แนบ
    IMG_20130924_094100.jpg 250K
  • ต้องเอาไปตัดหูป่าวครับ ^ ^ ค่ายนี้ไม่ผิดหวังครับ :063:
  • ถ้าตัดหู มีหางนี่ เอกโซติคเลย :-D