ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED BULLY I RID Female 7 month JUICE Line BY BULLY KORAT
  • วันนี้ขอเปิดตัว ลูกสาวอีกตัวสังกัดพิสบลูโคราชนะครับ แนวเล็กๆ สั้นๆ ครับผมครบทุกองค์ประกอบครับ เป็นสาย JUICE ทั้งบนและล่างแบบเข้มๆเลยนะครับ ชุดนี้ผมเก็บไว้ 3 ตัวผู้ 1 เมีย 2 ครับ RED BULLY ทั้งหมด ขอบคุณพี่มาคร์สำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8256.JPG 64K
    IMG_8269.JPG 67K
  • ของดีมีทยอยออกมาตลอดเลยนะครับชาญ ^_^
  • เเจ่มเบยพี่555เเฮนเลอร์ระดับเทพ_คนถ่ายฝีมือไม่ถึงอะ555+ :032: :016:
  • บ้านนี้มีแนวทางในการพัฒนาที่ชัดเจนจริงๆ...อีกไม่นานน่าจะเป็นบ้าน Red Bully แน่นอน
  • :063: :063: :063:
  • กระดูกดีจริงๆ :063:
  • ขอบคุณครับพี่ตั้ม
    Nopakunza ขอบคุณครับผม
    ขอบคุณครับน้องโอ แหมๆๆๆๆๆ ซะงั้น 5555
    ขอบคุณครับผมพี่สุ ไม่ขนาดนั้นหล็อกจ้า ไปเรื่องๆ เหมือนกันครับผม
    Blackkenya ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับผมพี่เอ
    ขอบคุณครับพี่เหน่ง

:029: :029: