ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาไงกะไอ้นี่ดี
  • ไอ้ช้าง ไอ้หน้าด้าน ตัวแทนขายอาหารคางคก
    http://www.bullvariety.com/board/question.asp?QID=1315
    ไฟล์แนบ
    A31126.jpg 113K
  • ดูหน้าตาแม่งดิ ปัญญาอ่อนได้อีก 555555
  • hahaha หน้ามันเหรอ เออหว่ะ ปัญญาอ่อนจริงๆ
  • ใช่ ๆ หน้าแม่ง ไอ้ลาวปัญญาอ่อน
    จั๊งซี้มันต้องกระทืบ อย่าหลุดมานะมึง
  • ผูกไท้แล้วแม่งโคตรหล่ออ่ะ
    หล่อยั้งเหี้ย 555
  • ว้าวพี่โดม
    เท่ย์วะกรีดๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถุลแบบนี้เข้าชอบเลยฮะพี่ข่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โหนี่หน้ามันเหรอเนี่ย หน้ายังงี้นะผมว่า หากใครไปเอาเรื่องเอาราวกับมันจิง ๆ สงสัยนั่งพนมมือร้องไห้ ชัว 5555+ กรุดู
    ไปแล้วนักเลง คีย์บอร์ดชัด ๆ
  • ไอ้เปรตเนี่ยนะ กระทืบอย่างเดียววะ
  • 555 ขอโทษว่ะ ที่กูเคยด่ามึง ไอ้วิกลจริต
    แหม เห็นแต่ละกระทู้นักเนงซะ ที่แท้ ไอ้ตลกคาเฟ่ พระรามเก้านี่หว่า
  • อ๋อ หน้าตาแบบนี้เองหรอ อืมๆจะจำไว้ถ้าเจอตามงานคงต้องเข้าไปทำความรู้จักหน่อย พฤติกรรมหน้ามึนและไร้มารยาทแบบนี้ มีคนอยากรู้จักเยอะ

ไม่รู้ที่บ้านได้อบรมสั่งสอนยังไง ถ้าเจอต้องเข้าไปถามหน่อย
  • อะไรกรูไม่รู้หลอกแต่แม่งกวนตรีนเอารูปพระองค์มาอยู่คู่รูปหมาพ่องแม่งไม่สั่งสอน
  • :064::064::064:อ้าวเห๊ย คุณช้างครับ ทำไมเอารูปพ่อ มาไว้ข้างๆ หมาครับ รูปพ่อต้องอยู่สูงๆนะครับคิดอะไรของคุณครับ ผมเตือนด้วยความหวังดีครับ แก้ไขด่วนเลยนะครับ ไม่งั้นเรื่องใหญ่แน่ครับ จะยังไงก็ช่างนะครับ รูปพ่อ รูป ธงชาด รูป พระ นี่ ต้องเอาไว้สูงๆครับ รู้ไหมครับว่าเดี๋ยวนี้มีการตีความ หรือมีนัยยะ ตลอดและมักตีความในแง่ร้าย ผมว่าคุณควรมากๆๆ และควรโดยเร็วที่จะแก้ไขเรื่อง รูปพ่อ ของแผ่นดินครับ
  • เฮ้ยไอ้ช้างพ่อมึงตายอ่ะ
  • ไอ้เหี้ยช้าง ไอ้แม่เย็ด
  • ทำไมทำระยำแบบนั้นล่ะครับ ระวังไม่ตายดี
  • ไอ้พวกผู้หลักผู้ใหญ่ในบอร์ดนั้นก็แม่ง ไม่มีใครออกมาเตือนเลย มัวชื่นชมกันอยู่นั่น
  • ไอ้ช้างเยสสส
  • 5555555555555555555555555555555555555+ ฮา