ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูก BonCusher x ลูก Trelow /////^^^^////ลงตัว สวยสุดยอด สุดๆ
    ขอนำเสนอทางเลือกให้สำหรับผู้ที่ชื่นบอบบลูลี่ หัวใหญ่ กระดูกใหญ่ โครงสร้างดีๆ วันนี้เกิดขึ้นแล้ว ภูมิใจเสนอมาก ที่เกาะสมุย ราคาไม่แพง อยากให้คนที่รักจริงๆ ได้แบ่งกันไปเลี้ยง จะไม่ผิดหวังเลย :!! :-c 080-5280669
  • ใส่รูปยังงัย ใส่ไม่ได้อะ
  • image
    ตามนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    ลงรูป.jpg 183K
  • Iphone ลงไม่ได้ใช่ปะ
  • ทำใบให้ลูกหมายังครับ?
    อยู่แถวไหนของสมุยครับ? ขอพิกัดด้วยครับ เผื่อเข้าไปดูตัวจริง
  • สำหรับIPhone ลงได้ครับ เเต่ต้องใช้APP Google Chrome ในการเปิดเว็ป Pitbullzone เเล้วก็ใช้APP AutoResize ในการปรับภาพให้พอดีกับขนาดที่Web Pitbullzone กำหนดขนาดของภาพไว้ เท่านี้ก็ลงได้เเล้วครับ ดูยุ่งยากหน่อยเเต่ทำได้ง่ายในมือถือครับ
  • ArMlunatic ยุก่อนถึงการไฟฟ้าหน้าทอน ที่คาร์แคร์อะครับ
  • ขอบคุณพี่ Rockandroll_octo มากๆครับ
  • ArMlunatic ลืมบอกว่าเข้ามาตอนนี้คงยังดูตัวเป็นๆไม่ได้ก่อน พึ่งได้ 10 วันเองครับ แต่ถ้าสนใจจิงๆเข้ามาคุยกันก่อนได้ครับ
  • แล้วจะอัพรูปมาให้ดูกันนะครับ
  • ครับ แล้วเรื่องใบล่ะครับ ทำให้ยังครับ?
  • อ่อ ยังครับ
  • พ่อ-แม่ มีใบไหมครับ? ถ้ามีจะได้ง่ายในการขอ
  • พ่อมีใบ ukc ครับ
  • เดี๋ยววันว่างๆเข้าไปดูนะครับ
  • ครับ เข้ามาก่อนมีสิทธิเลือกก่อน
  • ลงรูปยังไม่ได้ ยังงัยถ้าใครอยากเห็นเข้าไปดูที่ https://www.facebook.com/NawatBOY ได้นะครับ รับรองสวย ไม่ผิดหวัง