ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เหลน Miagi หลาน Bulldozer ลูก Temujin by 39East
  • ฝากไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะครับ ถึงจะไม่ได้เป็นลูกโดยตรงของmiagi เป็นเพียงแค่เหลน แต่ก็สวยไม่แพ้ของนอกนะครับ :o027:
    image
    ชื่อG-Shock เพศผู้ 48วันครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 226K
  • ตัวเมียครับ
    image

Bulldozer meet Goldmine

http://www.bullypedia.net/americanbully/testmating.php?dam=229808&sire=229800 :021:
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 219K
  • ชุดนี้เป็นผลงานร่วมกันกับFreestyleบลู่ลี่นะครับ ทั้งหมด6ตัว อยู่กับ39east 2ตัว อีก4ตัวอยู่กับfreestyleครับ
    image

สนใจสองตัวนี้ติดต่อเข้ามาได้เลยครับ 0841118343 email: thirtynineeast@hotmail.com
    Facebook: Thirtynine East Kennel Thailand
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 115K
  • มองแล้วเพลินจิงๆ ทั้งสี ทั้งหน้าตา ประหลาดๆแบบนี้เรียกexoticได้เต็มปากเต็มคำครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 204K
  • ตามมาจากเฟสเลยคับผม55มันส์ๆๆๆๆๆ :063:
  • :063: :063: :063:
  • เล็กดีจริงๆครับคุณราง :)
  • หน้าตาโหดจิงๆคุณราง ว่างๆจะไปขอดูหน่อยนะครับ :o027:
  • เอเลี่ยนรึป่าวเนี่ยย
  • เจ้า G-Shock นี่มันช๊อคได้ใจจริงๆครับคุณราง
  • OMG. Made in Thailand.
    มาแรงแซงมาจริง สวยครับ แปลงร่างแล้วน่าจะมันส์
  • ผมคนหนึ่ง ที่เชื่อว่า โตมาต้องมาตราฐานแน่นอน อ้ายทีตาอยู่คนละฝั่งกันแบบนี้ เยี่ยม
  • :063: :063: :063: สุดเลย ที่รัก