ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

""ผมไม่ชอบหมาแดง""
  • หมาที่โดนกัด เจ้าของคงรักเหมือนกันนะครับ ต้องแก้ที่เหตุครับ เหตุเกิดเพราะความประมาท หากเจ้าของจะโกรธก็ควรจะโกรธและโทษตัวเองที่ขาดความระมัดระวัง ถ้าไม่ปล่อยก็ไม่ออกไปกัดหมานอกบ้าน ถ้าไม่กัดหมาคนอื่นคงไม่โดนฟัน ถ้าไม่โดนฟันก็คงไม่ตาย......ถ้ารับผิดชอบมากกว่านี้เรื่องนี้คงไม่เกิดขึ้น
  • อำเภอหล่มเก่าครับ
  • ขอเมลล์หน่อยสิ อยู่เพชรบูรณ์เหมือนกัน
  • ไม่มีครับ เอาเบอร์โทรไปล่ะกันครับ 089 6603434 ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • :006::006::006:กระทู้รวมพลัง ฮี่ฮี่ฮี่

กระทู้ Hotๆ
  • เข้าใจความรู้สึกครับ เสียใจด้วยครับ ทำใจให้ได้นะครับ:024:
  • ขอบอกว่าเศร้าค่ะ อ่านจบก็รู้สึกแย่จัง :022::022::022:
  • เข้มแข็งไว้นะคะ

และก็นึกถึงสิ่งดีๆๆที่เรากับหมาได้ทำร่วมกัน

ถึงเขาจะจากไปแต่ความรู้สึกดีๆก็ยังอยู่กับเราไปตลอด

สู้ๆๆคะ
  • เศร้ามากค่ะ ลองคิดว่าเป็นหมาเรามันคงเจ็บมาก
    เราเจ็บด้วย.....ไม่อยากจะคิดเลย
    เสียใจด้วยนะค่ะ
  • น้ำตาจะไหลเลยอ่ะจิงๆนะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ

สุดยอดหมานักสู้และอึเจิงๆ
  • เสียใจด้วยน่ะคับ

ถ้าเปนผมมีเรื่องกันแน่ หายห่วง

เอาให้ถึงโรงพักไปเลยยยย