ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมให้ชื่อว่า stuby killer 2เดือนก่าๆ
  • :029:พาเจ้า stubby มาตัดหู ที่ กทม. พร้อมฉีดวัคซีน วันนี้ฝนไม่ตกเลยพามาถ่ายรูปเล่นครับ

เป็นไงบ้าง ลองชมกันเลยครับ
  • สวยคับ :067:
  • :002:ทำไมแนบไฟล์ไม่ได้ล่ะ ทั้งๆที่ size ไม่ถึง 100k
  • นามสกุลรูปถูกอ๊ะเป่าครับ เอ เกี่ยวไหมหว่า
  • ก็เป็น .jpg น้ะครับ
  • ใช้โปรแกรมอะไรย่อขนาดเหรอครับ
  • ก็ photoshop ก่ะ acdc
  • ชอบเล่น บีบีกัน ใช่ป่ะ ถึงตั้งชื่อนี้ แต่มันไม่ยาวไปหรอ
  • ไปที่แชทรูมดีกว่าไหมครับ
  • เทสๆ
    ไฟล์แนบ
    stuby0001.jpg 90K
  • หมาดีมีคุณภาพครับ หล่อมาก
    ไฟล์แนบ
    stuby0006.jpg 90K
    stuby0005.jpg 97K
    stuby0004.jpg 99K
    stuby0003.jpg 95K
    stuby0002.jpg 95K
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    stuby0011.jpg 80K
    stuby0010.jpg 89K
    stuby0009.jpg 92K
    stuby0008.jpg 93K
    stuby0007.jpg 77K
  • โหด หล่อ เฟี้ยว
    ไฟล์แนบ
    stuby0012.jpg 84K
  • ขอบคุณ คุณบอย อย่างสูงที่โพสรูปแทนให้ มิตรภาพ ยังคงมีอยู่ มิเลือนหาย สเน่ห์ของ pitbull zone
  • สวยครับ ใช่เลนส์อะไรถ่ายครับ ระยะเท่าไร เพิ่งหัดเล่นกล้องครับ
  • ใช้ 24 - 70 nano ครับ
  • ถ่ายรูปสวยมากๆๆเลยครับบบบ
  • ฮือ หมาก็สวย ถ่ายรูปก็สวย เยี่ยมครับ
    ไปตัดหูที่ไหนมาครับ พอดีกำลังจะพาลูกชายไปตัดพอดี
  • วัดไผ่ตัน ฟันธงครับ หมอเค้าดีจิง แต่ยังไม่ได้เอาที่ดามออกครับ

ว่ามันจะอยู่ทรงหรือป่าว หมอบอกให้ติดไว้ให้นานที่สุด
  • :m001:ถ่าย รูป ได้ สวย มาก น้อง

.................................

ต่อไป ได้ มัน แน่ๆ stubby สูง ยาว เข่า ดี 555+:m117:

ว่างๆ ก้ มา เจอ กัน ที่ เดิม น้อง :m110:
  • เด๋วรอกลับ ไปพิษณุโลกแร้ว คงพาไปวิ่งเล่นที่เดิม

ห่ะๆๆ สาวรึ่มๆ

ยังไงถ้าครายสนใจงานถ่ายภาพ เข้าชมผลงานได้ที่ www.jubujood.multiply.com คร้าฟ งานแต่งงานรับปริญญา มีทีมงานครับ ทำปก ทำอัลบั้ม lcd ก็มีครับ

ราคาเป็นกันเอง
  • รูปสวย หมาก็สวย
    อยากถ่ายรูปเจ้าตัวที่บ้านได้อย่างนี้บ้าง
    ชื่นชม ...เยี่ยม
  • สงสัยคุณ khunboy71 จะชอบถ่ายรูปนะ
    ถ่ายรูปน้องหมามาซะน่ารักเลย
  • ใช้ 24 - 70 nano ครับ

เจอเลนซ์ตัวนนี้ สุดยอดทั้งฝีมือและเลนซ์เลยครับ .... สวยครับสวยจริงๆ

นายแบบก็หล่อครับ

รบกวนถามร้านตรงวัดไผ่ตัน นี่อยู่ติดถนนเลยหรือเข้าไปในซอยวัดครับ (อยู่ใกล้ๆจตุจักรใช่ไหมครับ ... กลัวชื่อวัดคล้ายกันแต่คนละที่) รบกวนขอทราบชื่อร้านทีครับ จะพาลูกชายไปตัดด้วยครับ ตัดได้สวยจริงๆ
  • วัดไผ่ตันอยู่ พหลโยธิน 15 ครับ ปากซอยมีซุ้มประตูวัดอันใหญ่อยู่ครับผม ถ้ามาจาก อนุเสาวรีย์ชัย จะเลยบีทีเอส สะพานควาย มาสักสองร้อยเมตรครับผม
    ลองดูครับผม คุณหมอใจดี แกแนะนำว่าให้มาตัดตั้งแต่หมาเล็กๆ ได้ยิ่งดีครับ เบอร์คุณหมอ 0816270609
  • ขอบคุณครับ เจ้านินจาของผม จะ2เดือน อีกไม่กี่วันนี้ครับ ได้พาไปครับ

ค่าตัดแพงไหมครับร้านนี้ :005:
  • ไม่แพงครับ พันถึงพันต้นๆครับ ตามอายุหมา คุยกับหมอเลยดีกว่าครับ แต่ต้องอดอาหารไปอย่างน้อย 8 ชม. ครับ

เพื่อวางยาสลบ ตัดเสร็จรับกลับบ้านได้เลย ไม่น่าเกิน 2 ชม.

ขอบคุณสำหรับคำติชม ทุกคำพูด พร้อมน้อมรับเพื่อไปปฏิบัติ สนใจเกี่ยวกับการถ่ายภาพ www.jubujood.multiply.com

ติตามตอนต่อไป อายุครบ 3 เดือน คร้าฟ
  • ขอบคุณครับ
  • หมา น่ารักจัง ^^ คับ

ปล. ถ่าย ส๊วยสวย อิจฉา*
  • ไม่ใช่ฝีมือผมถ่ายนะ เจ้าของกระทู้ต่างหากที่ถ่าย อิอิ พอดีว่าลงรูปแทนเค้าเฉยๆอ่ะครับ